Ruka hadi maudhui makuu
727 Finance
Kiswahili

Masoko ya mali za kidijitali

Kutoka picha ya soko hadi maelezo ya kila mali.

Fuatilia mali kuu, linganisha utendaji wa soko na uelewe mabadiliko ya bei.

Picha ya soko2026-10-09 04:10 UTCVipengee vinavyofuatiliwa vyenye data ya soko inayopatikana
Thamani ya soko ya rasilimali zinazofuatiliwa USD2,560,410,939,897
Kiasi cha biashara cha saa 24 USD24,397,949,961
Rasilimali zinazofuatiliwa2,502
Wanaopanda / Wanaoshuka781/1,658

02 / Muundo wa soko

Mgawanyo wa mabadiliko ya saa 24

vipengee
Idadi ya mali kwa kiwango cha mabadiliko. Thamani zinazokosekana hazijajumuishwa. Thamani 0 zinakosekana

Muundo wa thamani ya soko

BTC64.7%ETH11.9%BNB3.9%XRP3.4%Rasilimali nyingine16.2%

Imehesabiwa kutoka kwa thamani za soko za rasilimali zinazofuatiliwa kwenye tovuti hii

03 / Mabadiliko ya saa 24

Mali zinazoongoza kupanda na kushuka

Wanaoshuka0%Wanaopanda

04 / Rasilimali

Picha ya soko

Rasilimali zote →

Imenukuliwa kwa: USD

RasilimaliBeiMabadiliko ya saa 24Kiasi cha biashara cha saa 24Mtaji wa soko
BTCBitcoin82,480.01-0.39%7,317,150,9881,655,711,961,326
ETHEthereum2,495.58-2.82%4,082,649,264304,255,618,855
BNBBNB741.72-3.61%204,071,37398,589,004,117
XRPXRP1.40-1.40%995,353,69888,006,162,366
SOLSolana110.55-4.45%1,184,320,94364,982,275,575
TRXTRON0.332200-1.07%51,743,42931,530,599,075
HYPEHyperliquid85.45-2.67%224,572,27421,708,284,384
ZECZcash1,220.80-5.91%895,038,80420,621,705,574
DOGEDogecoin0.085040-4.18%365,694,32113,284,490,526
XMRMonero539.74-3.60%10,573,25410,148,823,277