Tsallake zuwa babban abun ciki
727 Finance
Hausa

Kasuwannin kadarorin dijital

Daga yanayin kasuwa zuwa bayanin kowane kadara.

Bi manyan kadarori, kwatanta aikin kasuwa kuma fahimci canjin farashi.

Hoton kasuwa2026-10-09 04:10 UTCKadarorin da ake bibiya tare da bayanan kasuwa da ake da su
Babban jarin kadarorin da ake bibiya USD2,560,410,939,897
Adadin ciniki na awa 24 USD24,397,949,961
Kadarorin da ake bibiya2,502
Masu riba / Masu asara781/1,658

02 / Tsarin kasuwa

Rarraba canje-canje na awa 24

kadarori
Yawan kadarori bisa zangon canji. Ba a haɗa ƙimomin da ba su nan ba. Ƙimomi 0 ba su nan

Tsarin babban jari

BTC64.7%ETH11.9%BNB3.9%XRP3.4%Sauran kadarori16.2%

An lissafta daga babban jarin kadarorin da ake bibiya a wannan shafi

03 / Canjin sa'o'i 24

Kadarorin da suka fi tashi da faɗuwa

Masu asara0%Masu riba

04 / Kadara

Hoton kasuwa

Duk kadarori →

An faɗi a cikin: USD

KadaraFarashiCanjin sa'o'i 24Adadin ciniki na awa 24Jarin kasuwa
BTCBitcoin82,480.01-0.39%7,317,150,9881,655,711,961,326
ETHEthereum2,495.58-2.82%4,082,649,264304,255,618,855
BNBBNB741.72-3.61%204,071,37398,589,004,117
XRPXRP1.40-1.40%995,353,69888,006,162,366
SOLSolana110.55-4.45%1,184,320,94364,982,275,575
TRXTRON0.332200-1.07%51,743,42931,530,599,075
HYPEHyperliquid85.45-2.67%224,572,27421,708,284,384
ZECZcash1,220.80-5.91%895,038,80420,621,705,574
DOGEDogecoin0.085040-4.18%365,694,32113,284,490,526
XMRMonero539.74-3.60%10,573,25410,148,823,277