Ruka hadi maudhui makuu
727 Finance
Kiswahili

Salio la Pochi ya BTC ya Jukwaa la Kubadilishana

Jumla ya bitcoin inayoshikiliwa katika anwani za mnyororo wa vitalu za majukwaa makuu ya kubadilishana (katika BTC).

Salio la Pochi ya BTC ya Jukwaa la Kubadilishana2,435,394BTC
Soko la Kubadilishana
15
1D mabadiliko halisi
+0.12% %
7D mabadiliko halisi
-0.67% %
30D mabadiliko halisi
-1.39% %

Salio la Pochi ya BTC ya Jukwaa la Kubadilishana

BTC
Hakuna data inayopatikana

Tumia vitufe vya mishale ya kushoto na kulia kuchunguza pointi za data

Mchanganuo wa soko (salio la BTC kwenye mnyororo)

Salio tu zinazoshikiliwa kwenye pochi za mnyororo za soko.

ExchangeBalance (BTC)24H7D30D
Coinbase836,651.6-0.24%-0.45%-1.01%
Binance653,516.8+0.35%-2.74%-3.85%
Bitfinex426,891.9+0.50%+0.81%+1.90%
Kraken151,589.3+0.25%+1.27%+0.73%
OKX105,734.1+0.08%+0.29%+3.32%
Gemini84,486.4+0.01%+0.04%-0.46%
bitFlyer54,154.9+0.16%+0.20%-0.44%
Bybit46,126.2+0.93%-0.31%-0.20%
Bitget29,099.6+0.00%+0.00%-18.80%
Gate22,867.4-0.29%+0.46%+0.14%
Bitstamp8,126.8-3.65%+0.05%-35.73%
KuCoin7,826.8+0.00%+2.35%+2.69%
Coinone4,629.7+0.46%+0.18%+1.50%
Poloniex2,529.6+0.07%+0.08%-0.50%
Bithumb1,163.0+0.01%-0.18%+0.02%