Tsallake zuwa babban abun ciki
727 Finance
Hausa

Adadin BTC a Walat na Musayoyi

Jimillar bitcoin da ake riƙe a manyan adiresoshin musayoyi na kan sarkar (a BTC).

Adadin BTC a Walat na Musayoyi2,435,394BTC
Musayar kuɗi
15
1D canjin net
+0.12% %
7D canjin net
-0.67% %
30D canjin net
-1.39% %

Adadin BTC a Walat na Musayoyi

BTC
Babu bayanai da ake da su

Yi amfani da maɓallan kibiya na hagu da dama don bincika wuraren bayanai

Rarraba musayar (ma'aunin BTC akan sarkar)

Ma'auni da ake riƙe a walat ɗin musayar akan sarkar kawai.

ExchangeBalance (BTC)24H7D30D
Coinbase836,651.6-0.24%-0.45%-1.01%
Binance653,516.8+0.35%-2.74%-3.85%
Bitfinex426,891.9+0.50%+0.81%+1.90%
Kraken151,589.3+0.25%+1.27%+0.73%
OKX105,734.1+0.08%+0.29%+3.32%
Gemini84,486.4+0.01%+0.04%-0.46%
bitFlyer54,154.9+0.16%+0.20%-0.44%
Bybit46,126.2+0.93%-0.31%-0.20%
Bitget29,099.6+0.00%+0.00%-18.80%
Gate22,867.4-0.29%+0.46%+0.14%
Bitstamp8,126.8-3.65%+0.05%-35.73%
KuCoin7,826.8+0.00%+2.35%+2.69%
Coinone4,629.7+0.46%+0.18%+1.50%
Poloniex2,529.6+0.07%+0.08%-0.50%
Bithumb1,163.0+0.01%-0.18%+0.02%