Tsallake zuwa babban abun ciki
727 Finance
Hausa

Kasuwannin cryptocurrency

Bibiyi farashi, jarin kasuwa, adadi, da aiki a manyan kadarorin dijital.

Matatun matsayin kasuwa · Matatar blockchain
Share

Shahararru

kadarori 50
KadaraFarashi USD24h %Adadin 24hJarin kasuwaKwanaki 7 %
BNBBNB741.72-3.61204,071,372.6498,589,004,116.92-4.37
LINKChainlink12.85-2.45129,440,263.059,609,762,225.41-10.77
LEOLEO Token8.90-0.20878,821.588,179,552,552.88-0.81
WBTWhiteBIT Coin85,387.008.60118,408.537,023,910,130.20-2.91
UNIUniswap7.37-6.41205,938,758.714,601,604,865.95-18.51
USD1USD10.9999900.06267,361,710.634,272,177,277.980.03
WBETHWrapped Beacon ETH2,760.84-2.843,858,396.903,380,567,069.36-8.32
USDGGlobal Dollar1.000.0042,009,006.163,161,217,700.950.02
SHIBShiba Inu0.000005-1.2923,552,714.093,153,250,652.30-7.59
XAUTTether Gold4,171.340.7280,551,210.703,040,055,532.04-0.29
CROCronos0.060890-2.5010,204,962.383,000,517,348.88-11.52
QNTQuant237.57-5.61131,100,953.122,878,445,519.57-4.95
ENAEthena0.212400-4.54189,426,236.242,845,883,677.16-11.76
OKBOKB125.91-3.4440,540,358.612,634,665,405.593.63
AAVEAave166.13-4.2892,233,499.482,566,791,293.78-5.89
RLUSDRipple USD1.000.01119,594,457.802,475,684,831.460.05
ONDOOndo0.4771001.99245,014,483.972,326,499,148.25-4.14
USDYOndo US Dollar Yield1.15-0.013,169,471.972,315,410,066.670.01
WLDWorldcoin0.490800-5.51166,497,161.901,870,028,292.88-4.23
MNTMantle0.556700-3.5912,168,642.951,837,920,947.97-17.78
PAXGPAX Gold4,179.710.7521,987,886.811,835,123,850.46-0.28
SKYSky0.077500-2.5010,368,265.601,816,119,764.04-7.83
WLFIWorld Liberty Financial0.0547000.3721,039,665.371,738,687,082.11-2.15
ICPInternet Computer3.03-5.4333,568,586.721,691,188,101.83-7.06
PEPEPepe0.000004-3.45100,004,154.271,619,431,794.71-12.89
HTXHTX DAO0.000002-1.3028,167.581,506,804,429.11-1.24
BGBBitget Token1.93-1.6312,766,357.711,352,529,006.70-2.82
MORPHOMorpho2.39-4.9013,904,865.911,272,144,879.90-6.65
ARBArbitrum0.176500-4.8060,291,669.481,200,871,561.18-13.01
GTGate10.80-0.46766,992.291,131,044,362.40-2.53
POLPOL (ex-MATIC)0.100090-1.6022,026,932.361,063,654,605.15-8.23
RENDERRender1.89-5.7222,487,512.68980,317,094.15-2.37
ZROLayerZero2.05-3.8963,574,546.26825,375,953.9313.83
INJInjective6.96-6.1449,080,158.24696,157,607.83-6.54
CAKEPancakeSwap2.17-3.299,338,797.20690,734,346.06-17.23
ETHFIEther.fi0.691300-2.8829,982,339.15668,430,417.28-4.48
CRVCurve DAO0.344500-12.5634,089,945.14540,738,105.92-8.38
NEXONEXO0.8300000.001,016,599.47535,340,627.16-1.89
FETArtificial Superintelligence Alliance0.220800-3.7154,090,046.99516,493,693.39-7.27
PENGUPudgy Penguins0.008105-6.1157,531,940.80509,711,694.94-15.77
STRKStarknet0.06693035.16127,899,053.63496,253,481.7152.49
VIRTUALVirtuals Protocol0.712400-6.8137,977,417.50470,120,442.75-9.82
EURCEURC1.120.252,450,505.96454,128,555.81-0.25
HTHuobi0.143590-1.607,923.37389,060,175.31-4.99
PIEVERSEPieverse1.311.822,579,335.25385,932,605.16-5.10
IMXImmutable0.1887007.166,037,603.02376,317,236.659.14
PENDLEPendle2.12-5.2818,716,639.17367,415,714.01-11.97
LDOLido DAO0.427200-7.7117,543,831.29357,427,677.47-2.84
BTTBitTorrent3.61e-7-0.552,849,792.47356,125,323.88-3.55
UBUnibase0.1432003.78246,399.48352,271,869.260.52

Rarraba farashi

Sa'o'i 24

Labarai

Ƙari ↗
  1. Aggregator Hooks suna kawo liquidity na waje cikin v4—mene ne Uniswap ke shirin yi?

    Uniswap v4 ya ƙaddamar da aggregator Hooks, yana haɗa liquidity na waje daga Curve, Fluid, PancakeSwap, da sauransu cikin daidaitattun wuraren v4, kuma yana jag...

  2. Binance: Kusan kashi 90% na dukiyoyin da abin ya shafa an mayar da su, kuma an wallafa hoton tabbatar da ajiyar kuɗi.

    Labarin PANews na ranar 31 ga Oktoba: A cewar sanarwar Binance, har zuwa ranar 31 ga Oktoba, kusan kashi 90% na kadarorin da abin ya shafa an mayar da su, wanda...