Tsallake zuwa babban abun ciki
727 Finance
Hausa

Kasuwannin cryptocurrency

Bibiyi farashi, jarin kasuwa, adadi, da aiki a manyan kadarorin dijital.

Matatun matsayin kasuwa · Matatar blockchain
Share

Manyan masu asara

kadarori 50
KadaraFarashi USD24h %Adadin 24hJarin kasuwaKwanaki 7 %
ELIZAOSElizaOS0.000633-31.427,368,843.026,613,277.44260.63
RHEARHEA0.057892-25.96457,702.6423,624,400.60-40.72
AARTALL.ART0.000022-16.933,446.90—66.47
SWEATSWEAT0.000178-12.75121,648.111,475,083.23-74.61
RIZRivalz Network0.000192-10.9338,260.96224,048.4366.29
ORCAOrca2.45-10.8435,097,014.29150,552,636.6643.08
CHILLHOUSEChill House0.001180-10.6143,027.61121,077,867.47-22.08
CHEXChintai0.011590-10.29299,592.7414,473,855.53-35.31
READYReady Cards0.004602-9.7634,893.494,650,392.368.41
CWARCryowar0.000380-9.37677.49102,123.14-31.12
GHXGamerCoin0.011100-9.32409,692.587,105,407.74-7.65
NOBODYNobody Sausage0.000462-8.516,081.18438,887.86-25.62
XTAGxHashtag0.000790-8.481,939.76—-9.25
SCIHUBsci-hub0.000121-8.381,559.69124,639.17-10.78
SNTRSentre0.000116-7.891,186.72—-10.25
MPLXMetaplex0.049420-7.68450,042.3023,183,234.40-10.99
PUMPPump.fun0.005624-7.42162,850,358.642,608,749,078.38-3.65
C98Coin980.015660-7.283,138,211.9915,603,737.13-4.69
2ZDoubleZero0.036380-7.1213,525,187.35126,078,549.31-36.75
BLESSBless0.007642-7.11837,381.5619,080,875.64-15.67
PEPECOINPepeCoin0.147730-7.0950,823.61—-6.67
WIFdogwifhat0.211900-7.0611,929,576.38211,761,967.28-17.80
CPOOLClearpool0.029180-6.955,248,916.0029,295,713.53-21.54
VIRTUALVirtuals Protocol0.712400-6.8137,977,417.50470,120,442.75-9.82
SLRSSolrise Finance0.000159-6.793,866.4625,132.183.96
MTOSMomoAI0.000027-6.71213.69—-6.80
IOio.net0.150500-6.644,552,395.0361,588,690.09-4.93
JTOJito0.528500-6.5923,337,780.33279,446,900.17-3.54
ORDIORDI4.17-6.388,954,564.1087,670,985.45-9.01
INJInjective6.96-6.1449,080,158.24696,157,607.83-6.54
PENGUPudgy Penguins0.008105-6.1157,531,940.80509,711,694.94-15.77
LOULOULOULOU0.001847-6.07562.37—-12.58
MATCHMatchDay0.000003-6.051,048.44—-6.94
JUPJupiter0.350000-5.9948,988,564.211,160,520,475.955.42
LSSOLLiquid Staked SOL116.36-5.998,334.72—-9.36
RENDERRender1.89-5.7222,487,512.68980,317,094.15-2.37
AWSAgentwood0.000181-5.637,168.16—-36.95
PONKEPONKE0.021580-5.56130,454.1012,055,430.93-15.05
WILDWilder World0.013160-5.4622,516.286,582,803.18-5.73
MELANIAMelania Meme0.090200-5.45419,093.2390,654,132.88-15.92
ZEXZeta0.000880-5.38791.76—-12.12
NOSNosana0.562100-5.05777,998.23—-1.83
MSOLMarinade Staked SOL154.03-4.991,037,316.82738,383,349.18-10.30
LINGOLingo0.012653-4.91552.356,197,415.35-47.75
SAMOSamoyedcoin0.000373-4.856,165.02—22.30
MNDEMarinade0.026670-4.65398,354.2414,631,855.696.77
VATRENICroatian Football Federation Token1.57-4.594,493.43—-9.15
BODENJeo Boden0.001272-4.588,708.75—-6.95
ENAEthena0.212400-4.54189,426,236.242,845,883,677.16-11.76
MYROMYRO0.001982-4.5419,907.341,988,154.22-3.97

Rarraba farashi

Sa'o'i 24

Labarai

Ƙari ↗