Chuyển đến nội dung chính
727 Finance
Tiếng Việt

Thị trường tiền mã hóa

Theo dõi giá, vốn hóa thị trường, khối lượng và hiệu suất của các tài sản kỹ thuật số chính.

Bộ lọc xếp hạng thị trường · Bộ lọc blockchain
Xóa

Giảm mạnh nhất

50 tài sản
Tài sảnGiá USD24h %Khối lượng 24hVốn hóa thị trường7 ngày %
ELIZAOSElizaOS0.000633-31.427,368,843.026,613,277.44260.63
RHEARHEA0.057892-25.96457,702.6423,624,400.60-40.72
AARTALL.ART0.000022-16.933,446.90—66.47
SWEATSWEAT0.000178-12.75121,648.111,475,083.23-74.61
RIZRivalz Network0.000192-10.9338,260.96224,048.4366.29
ORCAOrca2.45-10.8435,097,014.29150,552,636.6643.08
CHILLHOUSEChill House0.001180-10.6143,027.61121,077,867.47-22.08
CHEXChintai0.011590-10.29299,592.7414,473,855.53-35.31
READYReady Cards0.004602-9.7634,893.494,650,392.368.41
CWARCryowar0.000380-9.37677.49102,123.14-31.12
GHXGamerCoin0.011100-9.32409,692.587,105,407.74-7.65
NOBODYNobody Sausage0.000462-8.516,081.18438,887.86-25.62
XTAGxHashtag0.000790-8.481,939.76—-9.25
SCIHUBsci-hub0.000121-8.381,559.69124,639.17-10.78
SNTRSentre0.000116-7.891,186.72—-10.25
MPLXMetaplex0.049420-7.68450,042.3023,183,234.40-10.99
PUMPPump.fun0.005624-7.42162,850,358.642,608,749,078.38-3.65
C98Coin980.015660-7.283,138,211.9915,603,737.13-4.69
2ZDoubleZero0.036380-7.1213,525,187.35126,078,549.31-36.75
BLESSBless0.007642-7.11837,381.5619,080,875.64-15.67
PEPECOINPepeCoin0.147730-7.0950,823.61—-6.67
WIFdogwifhat0.211900-7.0611,929,576.38211,761,967.28-17.80
CPOOLClearpool0.029180-6.955,248,916.0029,295,713.53-21.54
VIRTUALVirtuals Protocol0.712400-6.8137,977,417.50470,120,442.75-9.82
SLRSSolrise Finance0.000159-6.793,866.4625,132.183.96
MTOSMomoAI0.000027-6.71213.69—-6.80
IOio.net0.150500-6.644,552,395.0361,588,690.09-4.93
JTOJito0.528500-6.5923,337,780.33279,446,900.17-3.54
ORDIORDI4.17-6.388,954,564.1087,670,985.45-9.01
INJInjective6.96-6.1449,080,158.24696,157,607.83-6.54
PENGUPudgy Penguins0.008105-6.1157,531,940.80509,711,694.94-15.77
LOULOULOULOU0.001847-6.07562.37—-12.58
MATCHMatchDay0.000003-6.051,048.44—-6.94
JUPJupiter0.350000-5.9948,988,564.211,160,520,475.955.42
LSSOLLiquid Staked SOL116.36-5.998,334.72—-9.36
RENDERRender1.89-5.7222,487,512.68980,317,094.15-2.37
AWSAgentwood0.000181-5.637,168.16—-36.95
PONKEPONKE0.021580-5.56130,454.1012,055,430.93-15.05
WILDWilder World0.013160-5.4622,516.286,582,803.18-5.73
MELANIAMelania Meme0.090200-5.45419,093.2390,654,132.88-15.92
ZEXZeta0.000880-5.38791.76—-12.12
NOSNosana0.562100-5.05777,998.23—-1.83
MSOLMarinade Staked SOL154.03-4.991,037,316.82738,383,349.18-10.30
LINGOLingo0.012653-4.91552.356,197,415.35-47.75
SAMOSamoyedcoin0.000373-4.856,165.02—22.30
MNDEMarinade0.026670-4.65398,354.2414,631,855.696.77
VATRENICroatian Football Federation Token1.57-4.594,493.43—-9.15
BODENJeo Boden0.001272-4.588,708.75—-6.95
ENAEthena0.212400-4.54189,426,236.242,845,883,677.16-11.76
MYROMYRO0.001982-4.5419,907.341,988,154.22-3.97

Phân bổ giá

24 giờ

Tin tức

Thêm ↗
  1. FBI: Triều Tiên đứng sau vụ trộm hơn 6 tỷ USD từ Binance

    PANews ngày 1 tháng 11 đưa tin: Theo trang web chính thức của Cục Điều tra Liên bang Hoa Kỳ (FBI), FBI thông báo rằng Triều Tiên chịu trách nhiệm về vụ đánh cắp...