Tsallake zuwa babban abun ciki
727 Finance
Hausa

Kasuwannin cryptocurrency

Bibiyi farashi, jarin kasuwa, adadi, da aiki a manyan kadarorin dijital.

Matatun matsayin kasuwa · Matatar blockchain
Share

Shahararru

kadarori 50
KadaraFarashi USD24h %Adadin 24hJarin kasuwaKwanaki 7 %
LINKChainlink12.85-2.45129,440,263.059,609,762,225.41-10.77
UNIUniswap7.37-6.41205,938,758.714,601,604,865.95-18.51
USDGGlobal Dollar1.000.0042,009,006.163,161,217,700.950.02
ENAEthena0.212400-4.54189,426,236.242,845,883,677.16-11.76
AAVEAave166.13-4.2892,233,499.482,566,791,293.78-5.89
USDYOndo US Dollar Yield1.15-0.013,169,471.972,315,410,066.670.01
PEPEPepe0.000004-3.45100,004,154.271,619,431,794.71-12.89
MORPHOMorpho2.39-4.9013,904,865.911,272,144,879.90-6.65
ARBArbitrum0.176500-4.8060,291,669.481,200,871,561.18-13.01
ZROLayerZero2.05-3.8963,574,546.26825,375,953.9313.83
CAKEPancakeSwap2.17-3.299,338,797.20690,734,346.06-17.23
ETHFIEther.fi0.691300-2.8829,982,339.15668,430,417.28-4.48
CRVCurve DAO0.344500-12.5634,089,945.14540,738,105.92-8.38
PENDLEPendle2.12-5.2818,716,639.17367,415,714.01-11.97
LDOLido DAO0.427200-7.7117,543,831.29357,427,677.47-2.84
DRVDerive0.45465025.5643,986,846.30337,779,859.6510.83
GNOGnosis115.59-4.11628,138.57305,705,699.14-3.55
BONKBonk0.000003-3.7514,287,760.08292,711,901.38-13.02
GRTThe Graph0.026560-3.076,021,438.54290,690,952.90-5.72
COMPCompound23.46-0.135,063,887.93234,568,893.80-2.98
TBTCtBTC81,576.60-0.935,774.92225,884,687.04-2.94
FLUIDFluid2.05-0.312,542,155.10171,322,990.6935.36
VSNVision0.042950-0.19273,988.15156,884,424.42-2.73
DGAIDGrid AI0.9745400.9814,486,175.50145,311,386.876.88
APEApeCoin0.143600-3.566,050,370.24143,471,866.84-4.14
1INCH1INCH0.096400-2.033,088,106.13135,825,830.22-6.68
MSTRXMicroStrategy xStock154.902.10612,838.73114,528,317.40-5.42
RSRReserve Rights0.001559-3.882,412,685.4097,458,980.43-7.70
CRCLXCircle xStock82.162.564,501,074.9088,595,943.20-2.58
LPTLivepeer1.770.5712,656,410.0388,329,409.143.09
RIFRootstock Infrastructure Framework0.080900-1.70375,693.4180,845,953.810.12
RLCiExec RLC0.91430037.8658,306,095.6879,021,396.97144.14
HOTHolo0.000412-0.721,014,662.8473,077,375.25-9.25
TSLAXTesla xStock377.920.25605,742.7271,915,004.136.18
SPYXSP500 xStock781.530.00198,925.5465,580,182.001.50
SUSHISushi0.228200-3.022,035,053.2865,333,795.62-12.30
AXLAxelar0.050500-0.981,681,713.4563,139,167.34-2.88
EDUOpen Campus0.06950010.673,954,107.4359,448,897.3337.82
TRBTellor Tributes18.94-4.108,641,350.4653,576,374.08-7.61
XVSVenus3.10-0.80258,599.1750,846,298.71-12.90
ANKRAnkr Network0.004590-1.08842,063.0745,807,588.03-7.83
NVDAXNVIDIA xStock233.02-1.851,208,919.0944,706,194.610.41
SYNSynapse0.189440-5.814,939,143.3144,256,183.081.82
QQQXNasdaq xStock754.59-0.73170,728.7041,167,231.410.89
FOLKSFOLKS2.28-0.519,178.0841,140,035.78-8.83
GOOGLXAlphabet xStock350.61-0.03799,662.3439,957,560.402.88
EULEuler1.43-1.316,770,887.5735,478,547.074.52
CTSICartesi0.03484017.0728,181,873.1132,777,255.5618.79
VANAVana1.01-1.361,163,058.7530,411,552.09-6.64
SQDSQD0.025860-3.69378,632.3829,394,714.85-13.54

Rarraba farashi

Sa'o'i 24

Labarai

Ƙari ↗
  1. Aggregator Hooks suna kawo liquidity na waje cikin v4—mene ne Uniswap ke shirin yi?

    Uniswap v4 ya ƙaddamar da aggregator Hooks, yana haɗa liquidity na waje daga Curve, Fluid, PancakeSwap, da sauransu cikin daidaitattun wuraren v4, kuma yana jag...