Tsallake zuwa babban abun ciki
727 Finance
Hausa

Kasuwannin cryptocurrency

Bibiyi farashi, jarin kasuwa, adadi, da aiki a manyan kadarorin dijital.

Matatun matsayin kasuwa · Matatar blockchain
Share

Sabbin jeri

kadarori 50
KadaraFarashi USD24h %Adadin 24hJarin kasuwaKwanaki 7 %
LINKChainlink12.85-2.45129,440,263.059,609,762,225.41-10.77
USD1USD10.9999900.06267,361,710.634,272,177,277.980.03
USDGGlobal Dollar1.000.0042,009,006.163,161,217,700.950.02
ENAEthena0.212400-4.54189,426,236.242,845,883,677.16-11.76
PUMPPump.fun0.005624-7.42162,850,358.642,608,749,078.38-3.65
AAVEAave166.13-4.2892,233,499.482,566,791,293.78-5.89
USDYOndo US Dollar Yield1.15-0.013,169,471.972,315,410,066.670.01
WLFIWorld Liberty Financial0.0547000.3721,039,665.371,738,687,082.11-2.15
JUPJupiter0.350000-5.9948,988,564.211,160,520,475.955.42
RENDERRender1.89-5.7222,487,512.68980,317,094.15-2.37
MSOLMarinade Staked SOL154.03-4.991,037,316.82738,383,349.18-10.30
INJInjective6.96-6.1449,080,158.24696,157,607.83-6.54
CAKEPancakeSwap2.17-3.299,338,797.20690,734,346.06-17.23
RAYRaydium2.513.4130,894,244.19680,195,362.5431.06
PYTHPyth Network0.08345015.0233,893,747.85639,893,750.7810.44
TRUMPOfficial Trump1.85-0.8657,226,020.19520,622,937.65-10.51
PENGUPudgy Penguins0.008105-6.1157,531,940.80509,711,694.94-15.77
STRKStarknet0.06693035.16127,899,053.63496,253,481.7152.49
VIRTUALVirtuals Protocol0.712400-6.8137,977,417.50470,120,442.75-9.82
EURCEURC1.120.252,450,505.96454,128,555.81-0.25
BONKBonk0.000003-3.7514,287,760.08292,711,901.38-13.02
JTOJito0.528500-6.5923,337,780.33279,446,900.17-3.54
ZBCNZebec Network0.002379-0.171,672,836.41237,106,925.38-8.42
TBTCtBTC81,576.60-0.935,774.92225,884,687.04-2.94
WIFdogwifhat0.211900-7.0611,929,576.38211,761,967.28-17.80
KMNOKamino0.036440-2.962,401,193.76208,521,359.70-11.98
ZAMAZama0.075900-0.0912,302,399.16192,584,079.63-5.69
FLUIDFluid2.05-0.312,542,155.10171,322,990.6935.36
FARTCOINFartcoin0.1595000.6910,394,923.13164,082,229.87-16.50
BATBasic Attention0.1081002.274,031,057.54160,766,858.1620.92
CHZChiliz0.015140-2.955,438,636.44159,674,554.82-6.54
GOMININGGoMining Token0.384300-1.35235,482.60152,892,477.48-4.25
ORCAOrca2.45-10.8435,097,014.29150,552,636.6643.08
APEApeCoin0.143600-3.566,050,370.24143,471,866.84-4.14
2ZDoubleZero0.036380-7.1213,525,187.35126,078,549.31-36.75
CHILLHOUSEChill House0.001180-10.6143,027.61121,077,867.47-22.08
CARDSCollector Crypt0.2914008.01780,240.20120,168,806.2330.73
MSTRXMicroStrategy xStock154.902.10612,838.73114,528,317.40-5.42
GALAGALA0.002243-3.195,404,326.25113,241,946.17-2.10
HUMAHuma Finance0.0304300.661,268,410.80106,251,229.39-9.41
PEAQpeaq0.039730-1.341,148,917.71102,716,799.29-1.83
HNTHelium0.5207000.663,440,409.2797,132,764.490.54
MELANIAMelania Meme0.090200-5.45419,093.2390,654,132.88-15.92
CRCLXCircle xStock82.162.564,501,074.9088,595,943.20-2.58
ORDIORDI4.17-6.388,954,564.1087,670,985.45-9.01
ZIGZIG Finance0.058700-1.362,805,340.3882,653,934.083.99
RIFRootstock Infrastructure Framework0.080900-1.70375,693.4180,845,953.810.12
FTTFTX0.2425000.292,804,122.4579,741,467.18-5.83
BOMEBOOK OF MEME0.0010560.869,554,429.5172,974,168.199.10
TSLAXTesla xStock377.920.25605,742.7271,915,004.136.18

Rarraba farashi

Sa'o'i 24

Labarai

Ƙari ↗
  1. Aggregator Hooks suna kawo liquidity na waje cikin v4—mene ne Uniswap ke shirin yi?

    Uniswap v4 ya ƙaddamar da aggregator Hooks, yana haɗa liquidity na waje daga Curve, Fluid, PancakeSwap, da sauransu cikin daidaitattun wuraren v4, kuma yana jag...

  2. Binance: Kusan kashi 90% na dukiyoyin da abin ya shafa an mayar da su, kuma an wallafa hoton tabbatar da ajiyar kuɗi.

    Labarin PANews na ranar 31 ga Oktoba: A cewar sanarwar Binance, har zuwa ranar 31 ga Oktoba, kusan kashi 90% na kadarorin da abin ya shafa an mayar da su, wanda...