Tsallake zuwa babban abun ciki
727 Finance
Hausa

Kasuwannin cryptocurrency

Bibiyi farashi, jarin kasuwa, adadi, da aiki a manyan kadarorin dijital.

Matatun matsayin kasuwa · Matatar blockchain
Share

Shahararru

kadarori 50
KadaraFarashi USD24h %Adadin 24hJarin kasuwaKwanaki 7 %
LINKChainlink12.85-2.45129,440,263.059,609,762,225.41-10.77
ENAEthena0.212400-4.54189,426,236.242,845,883,677.16-11.76
AAVEAave166.13-4.2892,233,499.482,566,791,293.78-5.89
ICPInternet Computer3.03-5.4333,568,586.721,691,188,101.83-7.06
MORPHOMorpho2.39-4.9013,904,865.911,272,144,879.90-6.65
VVVVenice Token23.09-8.0886,658,569.281,122,228,806.12-13.65
AEROAerodrome Finance0.8464006.6037,461,674.03850,187,872.446.37
ZROLayerZero2.05-3.8963,574,546.26825,375,953.9313.83
CAKEPancakeSwap2.17-3.299,338,797.20690,734,346.06-17.23
ETHFIEther.fi0.691300-2.8829,982,339.15668,430,417.28-4.48
CRVCurve DAO0.344500-12.5634,089,945.14540,738,105.92-8.38
VIRTUALVirtuals Protocol0.712400-6.8137,977,417.50470,120,442.75-9.82
EURCEURC1.120.252,450,505.96454,128,555.81-0.25
PENDLEPendle2.12-5.2818,716,639.17367,415,714.01-11.97
DRVDerive0.45465025.5643,986,846.30337,779,859.6510.83
LSETHLiquid Staked ETH2,778.39-0.522,733,181.87307,152,923.92-10.80
EIGENEigenCloud (prev. EigenLayer)0.225500-5.7313,829,331.49285,076,918.83-9.33
SYRUPMaple Finance0.232400-0.046,575,301.84277,135,212.56-1.94
COMPCompound23.46-0.135,063,887.93234,568,893.80-2.98
TBTCtBTC81,576.60-0.935,774.92225,884,687.04-2.94
SANDThe Sandbox0.071670-5.2270,866,568.67210,220,957.3860.52
TRACOriginTrail0.4006000.154,216,175.64199,678,525.54-15.84
FLUIDFluid2.05-0.312,542,155.10171,322,990.6935.36
XCNOnyxcoin0.004219-3.793,540,188.30169,017,348.47-11.16
BRBedrock0.5314704.484,112,841.79161,018,267.79-23.72
CHZChiliz0.015140-2.955,438,636.44159,674,554.82-6.54
1INCH1INCH0.096400-2.033,088,106.13135,825,830.22-6.68
SOSOSoSoValue0.36860013.56844,207.55125,623,931.8122.17
AWEAWE Network0.062220-1.391,665,373.21120,935,251.24-15.69
ZENHorizen6.49-2.778,754,585.78119,070,088.47-8.90
PEAQpeaq0.039730-1.341,148,917.71102,716,799.29-1.83
RSRReserve Rights0.001559-3.882,412,685.4097,458,980.43-7.70
RIFRootstock Infrastructure Framework0.080900-1.70375,693.4180,845,953.810.12
SNXSynthetix0.233100-3.442,013,567.6080,310,036.31-6.39
OMIECOMI0.000275-0.76129,480.5877,514,784.36-7.35
KAITOKAITO0.308200-2.904,585,505.5274,434,301.18-12.34
HOTHolo0.000412-0.721,014,662.8473,077,375.25-9.25
BABYDOGEBaby Doge Coin3.82e-10-2.05396,508.8068,271,547.06-6.60
SUSHISushi0.228200-3.022,035,053.2865,333,795.62-12.30
AXLAxelar0.050500-0.981,681,713.4563,139,167.34-2.88
GPSGoPlus Security0.0104301.661,076,895.8760,113,774.86-0.67
LSKLisk0.2381000.465,981,667.2051,644,928.77-17.36
XVSVenus3.10-0.80258,599.1750,846,298.71-12.90
ALLOAllora0.245000-4.783,134,783.7249,100,375.95-10.22
AVNTVeranta0.1340003.9612,511,992.8947,312,812.026.69
RAVERaveDAO0.171200-4.57763,632.7646,281,720.28-13.45
ACUAcurast0.111300-6.86558,763.8945,236,516.59-16.63
SYNSynapse0.189440-5.814,939,143.3144,256,183.081.82
RIVERRiver1.15-3.51811,137.8142,856,989.77-5.05
FOLKSFOLKS2.28-0.519,178.0841,140,035.78-8.83

Rarraba farashi

Sa'o'i 24

Labarai

Ƙari ↗
  1. Aggregator Hooks suna kawo liquidity na waje cikin v4—mene ne Uniswap ke shirin yi?

    Uniswap v4 ya ƙaddamar da aggregator Hooks, yana haɗa liquidity na waje daga Curve, Fluid, PancakeSwap, da sauransu cikin daidaitattun wuraren v4, kuma yana jag...