Tsallake zuwa babban abun ciki
727 Finance
Hausa

Kasuwannin cryptocurrency

Bibiyi farashi, jarin kasuwa, adadi, da aiki a manyan kadarorin dijital.

Matatun matsayin kasuwa · Matatar blockchain
Share

Shahararru

kadarori 20
KadaraFarashi USD24h %Adadin 24hJarin kasuwaKwanaki 7 %
SUISui1.06-7.02331,264,322.554,349,908,987.38-10.56
USDYOndo US Dollar Yield1.15-0.013,169,471.972,315,410,066.670.01
TBTCtBTC81,576.60-0.935,774.92225,884,687.04-2.94
WALWalrus0.033670-7.072,565,410.1587,050,387.96-1.15
MAGMAMagma Finance0.204680-6.31874,178.0639,002,991.85-17.08
MMTMomentum0.175300-0.792,395,555.4435,739,324.46-5.75
CETUSCetus Protocol0.025430-2.90494,121.9424,495,910.21-8.85
TAKEOVERTAKE0.063230-6.51154,825.6024,279,469.935.84
HAEDALHaedal Protocol0.0189000.59936,598.2510,172,901.63-4.79
BLUAIBluwhale0.008228-0.64182,407.3610,096,174.05-6.89
NAVXNAVI Protocol0.011593-11.79138,006.119,441,535.75-9.07
NSSuiNS Token0.013930-4.2074,920.234,604,111.03-8.78
SWEATSWEAT0.000178-12.75121,648.111,475,083.23-74.61
TURBOSTurbos Finance0.000131-3.7343,818.60862,309.87-15.74
ARTFIARTFI0.000645-2.951,370.8483,784.344.81
ALKIMIALKIMI0.000600-1.6454,921.42—-20.00
LOFILOFI0.009960-13.69219,014.94—8.15
SODASODAX0.009260-3.4431,424.05—15.75
USDSUIUSDsui0.9997000.00668.11—-0.03
XMNxMoney0.000455-2.7820,728.25—-8.82

Rarraba farashi

Sa'o'i 24

Labarai

Ƙari ↗
  1. Aggregator Hooks suna kawo liquidity na waje cikin v4—mene ne Uniswap ke shirin yi?

    Uniswap v4 ya ƙaddamar da aggregator Hooks, yana haɗa liquidity na waje daga Curve, Fluid, PancakeSwap, da sauransu cikin daidaitattun wuraren v4, kuma yana jag...