Tsallake zuwa babban abun ciki
727 Finance
Hausa

Kasuwannin cryptocurrency

Bibiyi farashi, jarin kasuwa, adadi, da aiki a manyan kadarorin dijital.

Matatun matsayin kasuwa · Matatar blockchain
Share

Manyan masu asara

kadarori 50
KadaraFarashi USD24h %Adadin 24hJarin kasuwaKwanaki 7 %
ELIZAOSElizaOS0.000633-31.427,368,843.026,613,277.44260.63
RDNTRadiant Capital0.000685-29.391,297,536.83972,865.0848.27
MODEMode0.000104-26.61159,379.33263,792.5433.14
YFIIDFI.money28.92-26.11154,148.461,117,959.11-26.75
ALPAAlpaca City0.002072-23.882,169.61—-12.75
ALTHEAALTHEA0.021800-22.1425,624.97—-30.26
CMETHMantle Restaked ETH2,405.10-19.3016,985.81—-31.81
TMXTermMax0.010770-15.99240,878.521,672,223.11-4.24
SWEATSWEAT0.000178-12.75121,648.111,475,083.23-74.61
CRVCurve DAO0.344500-12.5634,089,945.14540,738,105.92-8.38
CVXConvex Finance2.04-12.244,477,354.22202,920,602.23-12.08
LCXLCX0.059400-11.612,838,413.6057,199,846.8022.47
CRFCrafting Finance0.000152-11.082,253.67—-58.00
RIZRivalz Network0.000192-10.9338,260.96224,048.4366.29
CHEXChintai0.011590-10.29299,592.7414,473,855.53-35.31
CAMPCamp Network0.000305-10.29214,494.371,561,290.35-13.56
BYNNBX0.000334-10.28821.54—-9.54
ZLWZelwin0.000200-9.762,544.65—-16.06
PUNDIAIPundi AI0.398000-9.752,134.732,948,323.31-12.93
POLKPolkamarkets0.002823-9.69229.41—-9.26
RENRen0.002620-9.6638,693.412,539,321.42-5.69
NUMNumbers Protocol0.002703-9.5529,360.08—5.27
ALIGNAligned0.005220-9.53377,025.494,355,605.27-13.43
GHXGamerCoin0.011100-9.32409,692.587,105,407.74-7.65
UPCUPCX0.155500-8.962,694,817.93—-13.18
JANETJanet0.000097-8.576,777.3998,056.25-16.69
PYRVulcan Forged0.050710-8.48384,573.391,293,819.83-11.21
LDOLido DAO0.427200-7.7117,543,831.29357,427,677.47-2.84
CVCCivic0.025760-7.701,729,210.4425,653,829.19-15.40
PLANETPlanet Token3.0e-7-7.38316.03256,094.52-14.43
C98Coin980.015660-7.283,138,211.9915,603,737.13-4.69
TRVLDtravel0.001028-7.177,532.38435,911.78-19.46
EGAMEEvery Game0.000002-7.13110.13—-1.79
HEUHeurist0.000940-7.12142.17—-7.24
WXTMWrapped MinoTari0.001650-7.105,206.47733,039.94-12.78
PEPECOINPepeCoin0.147730-7.0950,823.61—-6.67
D2TDash 2 Trade0.000084-7.07433.79—-54.47
CPOOLClearpool0.029180-6.955,248,916.0029,295,713.53-21.54
ACUAcurast0.111300-6.86558,763.8945,236,516.59-16.63
VIRTUALVirtuals Protocol0.712400-6.8137,977,417.50470,120,442.75-9.82
HEIHeima0.121400-6.761,720,069.029,880,388.66-17.97
SPOSpores Network0.000033-6.43427.8835,529.20-14.48
UNIUniswap7.37-6.41205,938,758.714,601,604,865.95-18.51
PROMProm5.26-6.3034,346,813.5795,731,544.28-18.41
TRIATRIA0.003313-6.253,287,259.879,450,178.95-19.70
INJInjective6.96-6.1449,080,158.24696,157,607.83-6.54
PENGUPudgy Penguins0.008105-6.1157,531,940.80509,711,694.94-15.77
LUMIALumia0.080400-6.071,001,020.4214,763,351.92-7.05
DHVDeHive0.027607-6.00830.83—-22.98
MANADecentraland0.094700-5.867,161,764.66188,431,112.887.25

Rarraba farashi

Sa'o'i 24

Labarai

Ƙari ↗
  1. Aggregator Hooks suna kawo liquidity na waje cikin v4—mene ne Uniswap ke shirin yi?

    Uniswap v4 ya ƙaddamar da aggregator Hooks, yana haɗa liquidity na waje daga Curve, Fluid, PancakeSwap, da sauransu cikin daidaitattun wuraren v4, kuma yana jag...

  2. Binance: Kusan kashi 90% na dukiyoyin da abin ya shafa an mayar da su, kuma an wallafa hoton tabbatar da ajiyar kuɗi.

    Labarin PANews na ranar 31 ga Oktoba: A cewar sanarwar Binance, har zuwa ranar 31 ga Oktoba, kusan kashi 90% na kadarorin da abin ya shafa an mayar da su, wanda...