Chuyển đến nội dung chính
727 Finance
Tiếng Việt

Thị trường tiền mã hóa

Theo dõi giá, vốn hóa thị trường, khối lượng và hiệu suất của các tài sản kỹ thuật số chính.

Bộ lọc xếp hạng thị trường · Bộ lọc blockchain
Xóa

Giảm mạnh nhất

50 tài sản
Tài sảnGiá USD24h %Khối lượng 24hVốn hóa thị trường7 ngày %
ELIZAOSElizaOS0.000633-31.427,368,843.026,613,277.44260.63
RDNTRadiant Capital0.000685-29.391,297,536.83972,865.0848.27
MODEMode0.000104-26.61159,379.33263,792.5433.14
YFIIDFI.money28.92-26.11154,148.461,117,959.11-26.75
ALPAAlpaca City0.002072-23.882,169.61—-12.75
ALTHEAALTHEA0.021800-22.1425,624.97—-30.26
CMETHMantle Restaked ETH2,405.10-19.3016,985.81—-31.81
TMXTermMax0.010770-15.99240,878.521,672,223.11-4.24
SWEATSWEAT0.000178-12.75121,648.111,475,083.23-74.61
CRVCurve DAO0.344500-12.5634,089,945.14540,738,105.92-8.38
CVXConvex Finance2.04-12.244,477,354.22202,920,602.23-12.08
LCXLCX0.059400-11.612,838,413.6057,199,846.8022.47
CRFCrafting Finance0.000152-11.082,253.67—-58.00
RIZRivalz Network0.000192-10.9338,260.96224,048.4366.29
CHEXChintai0.011590-10.29299,592.7414,473,855.53-35.31
CAMPCamp Network0.000305-10.29214,494.371,561,290.35-13.56
BYNNBX0.000334-10.28821.54—-9.54
ZLWZelwin0.000200-9.762,544.65—-16.06
PUNDIAIPundi AI0.398000-9.752,134.732,948,323.31-12.93
POLKPolkamarkets0.002823-9.69229.41—-9.26
RENRen0.002620-9.6638,693.412,539,321.42-5.69
NUMNumbers Protocol0.002703-9.5529,360.08—5.27
ALIGNAligned0.005220-9.53377,025.494,355,605.27-13.43
GHXGamerCoin0.011100-9.32409,692.587,105,407.74-7.65
UPCUPCX0.155500-8.962,694,817.93—-13.18
JANETJanet0.000097-8.576,777.3998,056.25-16.69
PYRVulcan Forged0.050710-8.48384,573.391,293,819.83-11.21
LDOLido DAO0.427200-7.7117,543,831.29357,427,677.47-2.84
CVCCivic0.025760-7.701,729,210.4425,653,829.19-15.40
PLANETPlanet Token3.0e-7-7.38316.03256,094.52-14.43
C98Coin980.015660-7.283,138,211.9915,603,737.13-4.69
TRVLDtravel0.001028-7.177,532.38435,911.78-19.46
EGAMEEvery Game0.000002-7.13110.13—-1.79
HEUHeurist0.000940-7.12142.17—-7.24
WXTMWrapped MinoTari0.001650-7.105,206.47733,039.94-12.78
PEPECOINPepeCoin0.147730-7.0950,823.61—-6.67
D2TDash 2 Trade0.000084-7.07433.79—-54.47
CPOOLClearpool0.029180-6.955,248,916.0029,295,713.53-21.54
ACUAcurast0.111300-6.86558,763.8945,236,516.59-16.63
VIRTUALVirtuals Protocol0.712400-6.8137,977,417.50470,120,442.75-9.82
HEIHeima0.121400-6.761,720,069.029,880,388.66-17.97
SPOSpores Network0.000033-6.43427.8835,529.20-14.48
UNIUniswap7.37-6.41205,938,758.714,601,604,865.95-18.51
PROMProm5.26-6.3034,346,813.5795,731,544.28-18.41
TRIATRIA0.003313-6.253,287,259.879,450,178.95-19.70
INJInjective6.96-6.1449,080,158.24696,157,607.83-6.54
PENGUPudgy Penguins0.008105-6.1157,531,940.80509,711,694.94-15.77
LUMIALumia0.080400-6.071,001,020.4214,763,351.92-7.05
DHVDeHive0.027607-6.00830.83—-22.98
MANADecentraland0.094700-5.867,161,764.66188,431,112.887.25

Phân bổ giá

24 giờ

Tin tức

Thêm ↗