Ruka hadi maudhui makuu
727 Finance
Kiswahili

Masoko ya sarafu za kidijitali

Fuatilia bei, thamani ya soko, kiasi, na utendaji kwa mali kuu za kidijitali.

Vichujio vya nafasi za soko · Kichujio cha blockchain
Futa

Wanaoshuka chini

50 mali
RasilimaliBei USD24h %Kiasi cha 24hMtaji wa sokoSiku 7 %
ELIZAOSElizaOS0.000633-31.427,368,843.026,613,277.44260.63
RDNTRadiant Capital0.000685-29.391,297,536.83972,865.0848.27
MODEMode0.000104-26.61159,379.33263,792.5433.14
YFIIDFI.money28.92-26.11154,148.461,117,959.11-26.75
ALPAAlpaca City0.002072-23.882,169.61—-12.75
ALTHEAALTHEA0.021800-22.1425,624.97—-30.26
CMETHMantle Restaked ETH2,405.10-19.3016,985.81—-31.81
TMXTermMax0.010770-15.99240,878.521,672,223.11-4.24
SWEATSWEAT0.000178-12.75121,648.111,475,083.23-74.61
CRVCurve DAO0.344500-12.5634,089,945.14540,738,105.92-8.38
CVXConvex Finance2.04-12.244,477,354.22202,920,602.23-12.08
LCXLCX0.059400-11.612,838,413.6057,199,846.8022.47
CRFCrafting Finance0.000152-11.082,253.67—-58.00
RIZRivalz Network0.000192-10.9338,260.96224,048.4366.29
CHEXChintai0.011590-10.29299,592.7414,473,855.53-35.31
CAMPCamp Network0.000305-10.29214,494.371,561,290.35-13.56
BYNNBX0.000334-10.28821.54—-9.54
ZLWZelwin0.000200-9.762,544.65—-16.06
PUNDIAIPundi AI0.398000-9.752,134.732,948,323.31-12.93
POLKPolkamarkets0.002823-9.69229.41—-9.26
RENRen0.002620-9.6638,693.412,539,321.42-5.69
NUMNumbers Protocol0.002703-9.5529,360.08—5.27
ALIGNAligned0.005220-9.53377,025.494,355,605.27-13.43
GHXGamerCoin0.011100-9.32409,692.587,105,407.74-7.65
UPCUPCX0.155500-8.962,694,817.93—-13.18
JANETJanet0.000097-8.576,777.3998,056.25-16.69
PYRVulcan Forged0.050710-8.48384,573.391,293,819.83-11.21
LDOLido DAO0.427200-7.7117,543,831.29357,427,677.47-2.84
CVCCivic0.025760-7.701,729,210.4425,653,829.19-15.40
PLANETPlanet Token3.0e-7-7.38316.03256,094.52-14.43
C98Coin980.015660-7.283,138,211.9915,603,737.13-4.69
TRVLDtravel0.001028-7.177,532.38435,911.78-19.46
EGAMEEvery Game0.000002-7.13110.13—-1.79
HEUHeurist0.000940-7.12142.17—-7.24
WXTMWrapped MinoTari0.001650-7.105,206.47733,039.94-12.78
PEPECOINPepeCoin0.147730-7.0950,823.61—-6.67
D2TDash 2 Trade0.000084-7.07433.79—-54.47
CPOOLClearpool0.029180-6.955,248,916.0029,295,713.53-21.54
ACUAcurast0.111300-6.86558,763.8945,236,516.59-16.63
VIRTUALVirtuals Protocol0.712400-6.8137,977,417.50470,120,442.75-9.82
HEIHeima0.121400-6.761,720,069.029,880,388.66-17.97
SPOSpores Network0.000033-6.43427.8835,529.20-14.48
UNIUniswap7.37-6.41205,938,758.714,601,604,865.95-18.51
PROMProm5.26-6.3034,346,813.5795,731,544.28-18.41
TRIATRIA0.003313-6.253,287,259.879,450,178.95-19.70
INJInjective6.96-6.1449,080,158.24696,157,607.83-6.54
PENGUPudgy Penguins0.008105-6.1157,531,940.80509,711,694.94-15.77
LUMIALumia0.080400-6.071,001,020.4214,763,351.92-7.05
DHVDeHive0.027607-6.00830.83—-22.98
MANADecentraland0.094700-5.867,161,764.66188,431,112.887.25

Usambazaji wa bei

Saa 24

Habari

Zaidi ↗