Chuyển đến nội dung chính
727 Finance
Tiếng Việt

Thị trường tiền mã hóa

Theo dõi giá, vốn hóa thị trường, khối lượng và hiệu suất của các tài sản kỹ thuật số chính.

Bộ lọc xếp hạng thị trường · Bộ lọc blockchain
Xóa

Phổ biến

50 tài sản
Tài sảnGiá USD24h %Khối lượng 24hVốn hóa thị trường7 ngày %
LINKChainlink12.85-2.45129,440,263.059,609,762,225.41-10.77
UNIUniswap7.37-6.41205,938,758.714,601,604,865.95-18.51
USDGGlobal Dollar1.000.0042,009,006.163,161,217,700.950.02
ENAEthena0.212400-4.54189,426,236.242,845,883,677.16-11.76
AAVEAave166.13-4.2892,233,499.482,566,791,293.78-5.89
USDYOndo US Dollar Yield1.15-0.013,169,471.972,315,410,066.670.01
PEPEPepe0.000004-3.45100,004,154.271,619,431,794.71-12.89
MORPHOMorpho2.39-4.9013,904,865.911,272,144,879.90-6.65
ARBArbitrum0.176500-4.8060,291,669.481,200,871,561.18-13.01
ZROLayerZero2.05-3.8963,574,546.26825,375,953.9313.83
CAKEPancakeSwap2.17-3.299,338,797.20690,734,346.06-17.23
ETHFIEther.fi0.691300-2.8829,982,339.15668,430,417.28-4.48
CRVCurve DAO0.344500-12.5634,089,945.14540,738,105.92-8.38
PENDLEPendle2.12-5.2818,716,639.17367,415,714.01-11.97
LDOLido DAO0.427200-7.7117,543,831.29357,427,677.47-2.84
DRVDerive0.45465025.5643,986,846.30337,779,859.6510.83
GNOGnosis115.59-4.11628,138.57305,705,699.14-3.55
BONKBonk0.000003-3.7514,287,760.08292,711,901.38-13.02
GRTThe Graph0.026560-3.076,021,438.54290,690,952.90-5.72
COMPCompound23.46-0.135,063,887.93234,568,893.80-2.98
TBTCtBTC81,576.60-0.935,774.92225,884,687.04-2.94
FLUIDFluid2.05-0.312,542,155.10171,322,990.6935.36
VSNVision0.042950-0.19273,988.15156,884,424.42-2.73
DGAIDGrid AI0.9745400.9814,486,175.50145,311,386.876.88
APEApeCoin0.143600-3.566,050,370.24143,471,866.84-4.14
1INCH1INCH0.096400-2.033,088,106.13135,825,830.22-6.68
MSTRXMicroStrategy xStock154.902.10612,838.73114,528,317.40-5.42
RSRReserve Rights0.001559-3.882,412,685.4097,458,980.43-7.70
CRCLXCircle xStock82.162.564,501,074.9088,595,943.20-2.58
LPTLivepeer1.770.5712,656,410.0388,329,409.143.09
RIFRootstock Infrastructure Framework0.080900-1.70375,693.4180,845,953.810.12
RLCiExec RLC0.91430037.8658,306,095.6879,021,396.97144.14
HOTHolo0.000412-0.721,014,662.8473,077,375.25-9.25
TSLAXTesla xStock377.920.25605,742.7271,915,004.136.18
SPYXSP500 xStock781.530.00198,925.5465,580,182.001.50
SUSHISushi0.228200-3.022,035,053.2865,333,795.62-12.30
AXLAxelar0.050500-0.981,681,713.4563,139,167.34-2.88
EDUOpen Campus0.06950010.673,954,107.4359,448,897.3337.82
TRBTellor Tributes18.94-4.108,641,350.4653,576,374.08-7.61
XVSVenus3.10-0.80258,599.1750,846,298.71-12.90
ANKRAnkr Network0.004590-1.08842,063.0745,807,588.03-7.83
NVDAXNVIDIA xStock233.02-1.851,208,919.0944,706,194.610.41
SYNSynapse0.189440-5.814,939,143.3144,256,183.081.82
QQQXNasdaq xStock754.59-0.73170,728.7041,167,231.410.89
FOLKSFOLKS2.28-0.519,178.0841,140,035.78-8.83
GOOGLXAlphabet xStock350.61-0.03799,662.3439,957,560.402.88
EULEuler1.43-1.316,770,887.5735,478,547.074.52
CTSICartesi0.03484017.0728,181,873.1132,777,255.5618.79
VANAVana1.01-1.361,163,058.7530,411,552.09-6.64
SQDSQD0.025860-3.69378,632.3829,394,714.85-13.54

Phân bổ giá

24 giờ

Tin tức

Thêm ↗
  1. Aggregator Hooks đưa thanh khoản bên ngoài vào v4—Uniswap đang có kế hoạch gì?

    Uniswap v4 ra mắt Hooks tổng hợp, đóng gói thanh khoản bên ngoài từ Curve, Fluid, PancakeSwap và các nguồn khác vào các pool v4 tiêu chuẩn, đồng thời chuyển phí...