Ruka hadi maudhui makuu
727 Finance
Kiswahili

Masoko ya sarafu za kidijitali

Fuatilia bei, thamani ya soko, kiasi, na utendaji kwa mali kuu za kidijitali.

Vichujio vya nafasi za soko · Kichujio cha blockchain
Futa

Maarufu

50 mali
RasilimaliBei USD24h %Kiasi cha 24hMtaji wa sokoSiku 7 %
LINKChainlink12.85-2.45129,440,263.059,609,762,225.41-10.77
UNIUniswap7.37-6.41205,938,758.714,601,604,865.95-18.51
USDGGlobal Dollar1.000.0042,009,006.163,161,217,700.950.02
ENAEthena0.212400-4.54189,426,236.242,845,883,677.16-11.76
AAVEAave166.13-4.2892,233,499.482,566,791,293.78-5.89
USDYOndo US Dollar Yield1.15-0.013,169,471.972,315,410,066.670.01
PEPEPepe0.000004-3.45100,004,154.271,619,431,794.71-12.89
MORPHOMorpho2.39-4.9013,904,865.911,272,144,879.90-6.65
ARBArbitrum0.176500-4.8060,291,669.481,200,871,561.18-13.01
ZROLayerZero2.05-3.8963,574,546.26825,375,953.9313.83
CAKEPancakeSwap2.17-3.299,338,797.20690,734,346.06-17.23
ETHFIEther.fi0.691300-2.8829,982,339.15668,430,417.28-4.48
CRVCurve DAO0.344500-12.5634,089,945.14540,738,105.92-8.38
PENDLEPendle2.12-5.2818,716,639.17367,415,714.01-11.97
LDOLido DAO0.427200-7.7117,543,831.29357,427,677.47-2.84
DRVDerive0.45465025.5643,986,846.30337,779,859.6510.83
GNOGnosis115.59-4.11628,138.57305,705,699.14-3.55
BONKBonk0.000003-3.7514,287,760.08292,711,901.38-13.02
GRTThe Graph0.026560-3.076,021,438.54290,690,952.90-5.72
COMPCompound23.46-0.135,063,887.93234,568,893.80-2.98
TBTCtBTC81,576.60-0.935,774.92225,884,687.04-2.94
FLUIDFluid2.05-0.312,542,155.10171,322,990.6935.36
VSNVision0.042950-0.19273,988.15156,884,424.42-2.73
DGAIDGrid AI0.9745400.9814,486,175.50145,311,386.876.88
APEApeCoin0.143600-3.566,050,370.24143,471,866.84-4.14
1INCH1INCH0.096400-2.033,088,106.13135,825,830.22-6.68
MSTRXMicroStrategy xStock154.902.10612,838.73114,528,317.40-5.42
RSRReserve Rights0.001559-3.882,412,685.4097,458,980.43-7.70
CRCLXCircle xStock82.162.564,501,074.9088,595,943.20-2.58
LPTLivepeer1.770.5712,656,410.0388,329,409.143.09
RIFRootstock Infrastructure Framework0.080900-1.70375,693.4180,845,953.810.12
RLCiExec RLC0.91430037.8658,306,095.6879,021,396.97144.14
HOTHolo0.000412-0.721,014,662.8473,077,375.25-9.25
TSLAXTesla xStock377.920.25605,742.7271,915,004.136.18
SPYXSP500 xStock781.530.00198,925.5465,580,182.001.50
SUSHISushi0.228200-3.022,035,053.2865,333,795.62-12.30
AXLAxelar0.050500-0.981,681,713.4563,139,167.34-2.88
EDUOpen Campus0.06950010.673,954,107.4359,448,897.3337.82
TRBTellor Tributes18.94-4.108,641,350.4653,576,374.08-7.61
XVSVenus3.10-0.80258,599.1750,846,298.71-12.90
ANKRAnkr Network0.004590-1.08842,063.0745,807,588.03-7.83
NVDAXNVIDIA xStock233.02-1.851,208,919.0944,706,194.610.41
SYNSynapse0.189440-5.814,939,143.3144,256,183.081.82
QQQXNasdaq xStock754.59-0.73170,728.7041,167,231.410.89
FOLKSFOLKS2.28-0.519,178.0841,140,035.78-8.83
GOOGLXAlphabet xStock350.61-0.03799,662.3439,957,560.402.88
EULEuler1.43-1.316,770,887.5735,478,547.074.52
CTSICartesi0.03484017.0728,181,873.1132,777,255.5618.79
VANAVana1.01-1.361,163,058.7530,411,552.09-6.64
SQDSQD0.025860-3.69378,632.3829,394,714.85-13.54

Usambazaji wa bei

Saa 24

Habari

Zaidi ↗
  1. Aggregator Hooks huleta ukwasi wa nje ndani ya v4—Uniswap inapanga nini?

    Uniswap v4 yazindua Hooks za mkusanyiko, ikifunika ukwasi wa nje kutoka Curve, Fluid, PancakeSwap na wengine ndani ya madimbwi ya kawaida ya v4, na kuelekeza ad...