Chuyển đến nội dung chính
727 Finance
Tiếng Việt

Thị trường tiền mã hóa

Theo dõi giá, vốn hóa thị trường, khối lượng và hiệu suất của các tài sản kỹ thuật số chính.

Bộ lọc xếp hạng thị trường · Bộ lọc blockchain
Xóa

Tăng mạnh nhất

50 tài sản
Tài sảnGiá USD24h %Khối lượng 24hVốn hóa thị trường7 ngày %
RLCiExec RLC0.91430037.8658,306,095.6879,021,396.97144.14
DRVDerive0.45465025.5643,986,846.30337,779,859.6510.83
CTSICartesi0.03484017.0728,181,873.1132,777,255.5618.79
EDUOpen Campus0.06950010.673,954,107.4359,448,897.3337.82
BOSONBoson0.0207906.5641,583.983,454,117.73-11.42
FOREXhandle.fi0.0003265.47114.1336,759.18-17.98
ACNXAccenture xStock211.504.5436,018.06225,500.14-3.25
NFLXXNetflix xStock711.563.6336,046.26—5.39
AARKAark Digital0.0008653.475,544.49—13.81
PEPXPepsiCo xStock131.932.9750,949.09—1.65
CRCLXCircle xStock82.162.564,501,074.9088,595,943.20-2.58
MCDXMcDonald's xStock241.102.14110,860.93—1.15
MSTRXMicroStrategy xStock154.902.10612,838.73114,528,317.40-5.42
GAINSGains0.3890002.10271,474.919,092,976.57-17.06
IDOSIdOS0.0080701.8916,964.422,036,299.63-3.81
AAPLXApple xStock341.801.33655,838.2513,431,105.422.78
GLDXGold xStock382.391.1324,619.1211,835,204.47-0.26
DGAIDGrid AI0.9745400.9814,486,175.50145,311,386.876.88
PGXProcter & Gamble xStock151.380.6645,903.24—3.11
LRCLoopring0.0096780.60238,618.6413,323,650.32-6.51
LPTLivepeer1.770.5712,656,410.0388,329,409.143.09
KOXCoca-Cola xStock89.420.4631,237.76—2.14
CELRCeler Network0.0029780.401,408,595.4523,252,563.18-3.59
ABTXAbbott xStock100.470.3942,008.26—1.11
TGBPTokenised GBP1.320.33149,171.1226,475,798.280.16
ZCHFFrankencoin1.200.30320,715.30—0.18
TSLAXTesla xStock377.920.25605,742.7271,915,004.136.18
ROOBEERoobee0.0001170.2033,275.50—-6.06
VTIXVanguard xStock387.210.2037,600.82—0.47
SKATESkate0.0012930.18203.00182,524.120.12
AUDXAussie Dollar Token0.6964300.18179,219.83—0.15
FRNTFrontier Stable Token1.000.16137.63—0.00
ABBVXAbbVie xStock278.440.0752,714.02—1.90
USDGGlobal Dollar1.000.0042,009,006.163,161,217,700.950.02
SPYXSP500 xStock781.530.00198,925.5465,580,182.001.50
PNKKleros0.0082410.0081,625.59—-0.79
USDSMStable Mint USD1.000.00438.48—-0.07
USDYOndo US Dollar Yield1.15-0.013,169,471.972,315,410,066.670.01
HOODXRobinhood xStock108.62-0.01393,982.4810,824,897.81-3.40
GHOGHO0.994900-0.0119,662.35—-0.10
GOOGLXAlphabet xStock350.61-0.03799,662.3439,957,560.402.88
ARWArowana0.009001-0.119,761.33—-0.30
METAXMeta xStock723.64-0.122,494,962.0910,360,578.46-0.80
COMPCompound23.46-0.135,063,887.93234,568,893.80-2.98
VSNVision0.042950-0.19273,988.15156,884,424.42-2.73
OLEOpenLeverage0.000695-0.22820.66131,476.51-2.21
MXNBMXNB0.055130-0.22170,117.15—0.04
PELLPell Network Token0.000120-0.25273.28—-27.00
FLUIDFluid2.05-0.312,542,155.10171,322,990.6935.36
CMCSAXComcast xStock22.84-0.3130,593.68—-2.85

Phân bổ giá

24 giờ

Tin tức

Thêm ↗
  1. FBI: Triều Tiên đứng sau vụ trộm hơn 6 tỷ USD từ Binance

    PANews ngày 1 tháng 11 đưa tin: Theo trang web chính thức của Cục Điều tra Liên bang Hoa Kỳ (FBI), FBI thông báo rằng Triều Tiên chịu trách nhiệm về vụ đánh cắp...