Chuyển đến nội dung chính
727 Finance
Tiếng Việt

Thị trường tiền mã hóa

Theo dõi giá, vốn hóa thị trường, khối lượng và hiệu suất của các tài sản kỹ thuật số chính.

Bộ lọc xếp hạng thị trường · Bộ lọc blockchain
Xóa

Giảm mạnh nhất

50 tài sản
Tài sảnGiá USD24h %Khối lượng 24hVốn hóa thị trường7 ngày %
RDNTRadiant Capital0.000685-29.391,297,536.83972,865.0848.27
SWEATSWEAT0.000178-12.75121,648.111,475,083.23-74.61
CRVCurve DAO0.344500-12.5634,089,945.14540,738,105.92-8.38
RIZRivalz Network0.000192-10.9338,260.96224,048.4366.29
PSITridentDAO0.001882-9.701,729.23—46.46
LDOLido DAO0.427200-7.7117,543,831.29357,427,677.47-2.84
UNIUniswap7.37-6.41205,938,758.714,601,604,865.95-18.51
SYNSynapse0.189440-5.814,939,143.3144,256,183.081.82
PENDLEPendle2.12-5.2818,716,639.17367,415,714.01-11.97
MORPHOMorpho2.39-4.9013,904,865.911,272,144,879.90-6.65
ARBArbitrum0.176500-4.8060,291,669.481,200,871,561.18-13.01
SPASperax0.002684-4.59197,605.385,491,220.29-10.59
ENAEthena0.212400-4.54189,426,236.242,845,883,677.16-11.76
AAVEAave166.13-4.2892,233,499.482,566,791,293.78-5.89
BRIBrightpool0.002354-4.152,267.86—10.39
GNOGnosis115.59-4.11628,138.57305,705,699.14-3.55
TRBTellor Tributes18.94-4.108,641,350.4653,576,374.08-7.61
POOLPoolTogether2.80-4.0451.57—-4.05
ZROLayerZero2.05-3.8963,574,546.26825,375,953.9313.83
RSRReserve Rights0.001559-3.882,412,685.4097,458,980.43-7.70
BONKBonk0.000003-3.7514,287,760.08292,711,901.38-13.02
SQDSQD0.025860-3.69378,632.3829,394,714.85-13.54
APEApeCoin0.143600-3.566,050,370.24143,471,866.84-4.14
LADYSMilady Meme Coin6.36e-9-3.4915,749.084,659,358.39-15.59
PEPEPepe0.000004-3.45100,004,154.271,619,431,794.71-12.89
SODASODAX0.009260-3.4431,424.05—15.75
CAKEPancakeSwap2.17-3.299,338,797.20690,734,346.06-17.23
UNHXUnitedHealth xStock374.07-3.2069,052.71546,152.880.03
LQTYLiquity0.225000-3.141,314,373.6721,648,254.10-5.34
GRTThe Graph0.026560-3.076,021,438.54290,690,952.90-5.72
AVGOXBroadcom xStock366.89-3.04106,337.25—5.10
SUSHISushi0.228200-3.022,035,053.2865,333,795.62-12.30
BALBalancer0.127500-2.89138,447.228,909,512.88-5.83
ETHFIEther.fi0.691300-2.8829,982,339.15668,430,417.28-4.48
CBETHCoinbase Wrapped Staked ETH2,844.52-2.861,116,699.10—-8.14
FORTForta0.018260-2.822,378,859.9611,965,276.6516.45
OBTOrbiter Finance0.000294-2.78222,487.101,929,060.50-1.54
BDGBeyond Gaming0.000119-2.581,731.44524,304.6615.80
L3Layer30.002740-2.49645,259.544,344,790.27-9.27
LINKChainlink12.85-2.45129,440,263.059,609,762,225.41-10.77
MLKMiL.k0.041340-2.45206,344.7823,771,815.06-3.06
EMCEdge Matrix Computing0.000339-2.3917.03—-4.85
CSCOXCisco xStock117.06-2.3431,962.52—5.65
DFDVXDFDV xStock4.66-2.3312,236.85—-16.63
TQQQXTQQQ xStock164.53-2.26318,686.054,294,825.542.24
LLYXEli Lilly xStock1,172.03-2.1547,369.55—0.92
TLOSTelos0.017558-2.1264,844.957,904,308.757.53
1INCH1INCH0.096400-2.033,088,106.13135,825,830.22-6.68
CARVCARV0.043370-1.922,521,203.9428,667,650.010.37
NVDAXNVIDIA xStock233.02-1.851,208,919.0944,706,194.610.41

Phân bổ giá

24 giờ

Tin tức

Thêm ↗