Chuyển đến nội dung chính
727 Finance
Tiếng Việt

Thị trường tiền mã hóa

Theo dõi giá, vốn hóa thị trường, khối lượng và hiệu suất của các tài sản kỹ thuật số chính.

Bộ lọc xếp hạng thị trường · Bộ lọc blockchain
Xóa

Phổ biến

50 tài sản
Tài sảnGiá USD24h %Khối lượng 24hVốn hóa thị trường7 ngày %
BNBBNB741.72-3.61204,071,372.6498,589,004,116.92-4.37
LINKChainlink12.85-2.45129,440,263.059,609,762,225.41-10.77
LEOLEO Token8.90-0.20878,821.588,179,552,552.88-0.81
WBTWhiteBIT Coin85,387.008.60118,408.537,023,910,130.20-2.91
UNIUniswap7.37-6.41205,938,758.714,601,604,865.95-18.51
USD1USD10.9999900.06267,361,710.634,272,177,277.980.03
WBETHWrapped Beacon ETH2,760.84-2.843,858,396.903,380,567,069.36-8.32
USDGGlobal Dollar1.000.0042,009,006.163,161,217,700.950.02
SHIBShiba Inu0.000005-1.2923,552,714.093,153,250,652.30-7.59
XAUTTether Gold4,171.340.7280,551,210.703,040,055,532.04-0.29
CROCronos0.060890-2.5010,204,962.383,000,517,348.88-11.52
QNTQuant237.57-5.61131,100,953.122,878,445,519.57-4.95
ENAEthena0.212400-4.54189,426,236.242,845,883,677.16-11.76
OKBOKB125.91-3.4440,540,358.612,634,665,405.593.63
AAVEAave166.13-4.2892,233,499.482,566,791,293.78-5.89
RLUSDRipple USD1.000.01119,594,457.802,475,684,831.460.05
ONDOOndo0.4771001.99245,014,483.972,326,499,148.25-4.14
USDYOndo US Dollar Yield1.15-0.013,169,471.972,315,410,066.670.01
WLDWorldcoin0.490800-5.51166,497,161.901,870,028,292.88-4.23
MNTMantle0.556700-3.5912,168,642.951,837,920,947.97-17.78
PAXGPAX Gold4,179.710.7521,987,886.811,835,123,850.46-0.28
SKYSky0.077500-2.5010,368,265.601,816,119,764.04-7.83
WLFIWorld Liberty Financial0.0547000.3721,039,665.371,738,687,082.11-2.15
ICPInternet Computer3.03-5.4333,568,586.721,691,188,101.83-7.06
PEPEPepe0.000004-3.45100,004,154.271,619,431,794.71-12.89
HTXHTX DAO0.000002-1.3028,167.581,506,804,429.11-1.24
BGBBitget Token1.93-1.6312,766,357.711,352,529,006.70-2.82
MORPHOMorpho2.39-4.9013,904,865.911,272,144,879.90-6.65
ARBArbitrum0.176500-4.8060,291,669.481,200,871,561.18-13.01
GTGate10.80-0.46766,992.291,131,044,362.40-2.53
POLPOL (ex-MATIC)0.100090-1.6022,026,932.361,063,654,605.15-8.23
RENDERRender1.89-5.7222,487,512.68980,317,094.15-2.37
ZROLayerZero2.05-3.8963,574,546.26825,375,953.9313.83
INJInjective6.96-6.1449,080,158.24696,157,607.83-6.54
CAKEPancakeSwap2.17-3.299,338,797.20690,734,346.06-17.23
ETHFIEther.fi0.691300-2.8829,982,339.15668,430,417.28-4.48
CRVCurve DAO0.344500-12.5634,089,945.14540,738,105.92-8.38
NEXONEXO0.8300000.001,016,599.47535,340,627.16-1.89
FETArtificial Superintelligence Alliance0.220800-3.7154,090,046.99516,493,693.39-7.27
PENGUPudgy Penguins0.008105-6.1157,531,940.80509,711,694.94-15.77
STRKStarknet0.06693035.16127,899,053.63496,253,481.7152.49
VIRTUALVirtuals Protocol0.712400-6.8137,977,417.50470,120,442.75-9.82
EURCEURC1.120.252,450,505.96454,128,555.81-0.25
HTHuobi0.143590-1.607,923.37389,060,175.31-4.99
PIEVERSEPieverse1.311.822,579,335.25385,932,605.16-5.10
IMXImmutable0.1887007.166,037,603.02376,317,236.659.14
PENDLEPendle2.12-5.2818,716,639.17367,415,714.01-11.97
LDOLido DAO0.427200-7.7117,543,831.29357,427,677.47-2.84
BTTBitTorrent3.61e-7-0.552,849,792.47356,125,323.88-3.55
UBUnibase0.1432003.78246,399.48352,271,869.260.52

Phân bổ giá

24 giờ

Tin tức

Thêm ↗
  1. Aggregator Hooks đưa thanh khoản bên ngoài vào v4—Uniswap đang có kế hoạch gì?

    Uniswap v4 ra mắt Hooks tổng hợp, đóng gói thanh khoản bên ngoài từ Curve, Fluid, PancakeSwap và các nguồn khác vào các pool v4 tiêu chuẩn, đồng thời chuyển phí...

  2. Binance: Khoảng 90% tài sản bị ảnh hưởng đã được bù đắp, và ảnh chụp bằng chứng dự trữ đã được công bố.

    Tin tức PANews ngày 31 tháng 10: Theo thông báo của Binance, tính đến ngày 31 tháng 10, khoảng 90% tài sản bị ảnh hưởng đã được bù đắp, cải thiện thêm so với mứ...