Chuyển đến nội dung chính
727 Finance
Tiếng Việt

Thị trường tiền mã hóa

Theo dõi giá, vốn hóa thị trường, khối lượng và hiệu suất của các tài sản kỹ thuật số chính.

Bộ lọc xếp hạng thị trường · Bộ lọc blockchain
Xóa

Phổ biến

50 tài sản
Tài sảnGiá USD24h %Khối lượng 24hVốn hóa thị trường7 ngày %
LINKChainlink12.85-2.45129,440,263.059,609,762,225.41-10.77
USD1USD10.9999900.06267,361,710.634,272,177,277.980.03
USDGGlobal Dollar1.000.0042,009,006.163,161,217,700.950.02
ENAEthena0.212400-4.54189,426,236.242,845,883,677.16-11.76
PUMPPump.fun0.005624-7.42162,850,358.642,608,749,078.38-3.65
AAVEAave166.13-4.2892,233,499.482,566,791,293.78-5.89
USDYOndo US Dollar Yield1.15-0.013,169,471.972,315,410,066.670.01
WLFIWorld Liberty Financial0.0547000.3721,039,665.371,738,687,082.11-2.15
JUPJupiter0.350000-5.9948,988,564.211,160,520,475.955.42
RENDERRender1.89-5.7222,487,512.68980,317,094.15-2.37
MSOLMarinade Staked SOL154.03-4.991,037,316.82738,383,349.18-10.30
INJInjective6.96-6.1449,080,158.24696,157,607.83-6.54
CAKEPancakeSwap2.17-3.299,338,797.20690,734,346.06-17.23
RAYRaydium2.513.4130,894,244.19680,195,362.5431.06
PYTHPyth Network0.08345015.0233,893,747.85639,893,750.7810.44
TRUMPOfficial Trump1.85-0.8657,226,020.19520,622,937.65-10.51
PENGUPudgy Penguins0.008105-6.1157,531,940.80509,711,694.94-15.77
STRKStarknet0.06693035.16127,899,053.63496,253,481.7152.49
VIRTUALVirtuals Protocol0.712400-6.8137,977,417.50470,120,442.75-9.82
EURCEURC1.120.252,450,505.96454,128,555.81-0.25
BONKBonk0.000003-3.7514,287,760.08292,711,901.38-13.02
JTOJito0.528500-6.5923,337,780.33279,446,900.17-3.54
ZBCNZebec Network0.002379-0.171,672,836.41237,106,925.38-8.42
TBTCtBTC81,576.60-0.935,774.92225,884,687.04-2.94
WIFdogwifhat0.211900-7.0611,929,576.38211,761,967.28-17.80
KMNOKamino0.036440-2.962,401,193.76208,521,359.70-11.98
ZAMAZama0.075900-0.0912,302,399.16192,584,079.63-5.69
FLUIDFluid2.05-0.312,542,155.10171,322,990.6935.36
FARTCOINFartcoin0.1595000.6910,394,923.13164,082,229.87-16.50
BATBasic Attention0.1081002.274,031,057.54160,766,858.1620.92
CHZChiliz0.015140-2.955,438,636.44159,674,554.82-6.54
GOMININGGoMining Token0.384300-1.35235,482.60152,892,477.48-4.25
ORCAOrca2.45-10.8435,097,014.29150,552,636.6643.08
APEApeCoin0.143600-3.566,050,370.24143,471,866.84-4.14
2ZDoubleZero0.036380-7.1213,525,187.35126,078,549.31-36.75
CHILLHOUSEChill House0.001180-10.6143,027.61121,077,867.47-22.08
CARDSCollector Crypt0.2914008.01780,240.20120,168,806.2330.73
MSTRXMicroStrategy xStock154.902.10612,838.73114,528,317.40-5.42
GALAGALA0.002243-3.195,404,326.25113,241,946.17-2.10
HUMAHuma Finance0.0304300.661,268,410.80106,251,229.39-9.41
PEAQpeaq0.039730-1.341,148,917.71102,716,799.29-1.83
HNTHelium0.5207000.663,440,409.2797,132,764.490.54
MELANIAMelania Meme0.090200-5.45419,093.2390,654,132.88-15.92
CRCLXCircle xStock82.162.564,501,074.9088,595,943.20-2.58
ORDIORDI4.17-6.388,954,564.1087,670,985.45-9.01
ZIGZIG Finance0.058700-1.362,805,340.3882,653,934.083.99
RIFRootstock Infrastructure Framework0.080900-1.70375,693.4180,845,953.810.12
FTTFTX0.2425000.292,804,122.4579,741,467.18-5.83
BOMEBOOK OF MEME0.0010560.869,554,429.5172,974,168.199.10
TSLAXTesla xStock377.920.25605,742.7271,915,004.136.18

Phân bổ giá

24 giờ

Tin tức

Thêm ↗
  1. Aggregator Hooks đưa thanh khoản bên ngoài vào v4—Uniswap đang có kế hoạch gì?

    Uniswap v4 ra mắt Hooks tổng hợp, đóng gói thanh khoản bên ngoài từ Curve, Fluid, PancakeSwap và các nguồn khác vào các pool v4 tiêu chuẩn, đồng thời chuyển phí...

  2. Binance: Khoảng 90% tài sản bị ảnh hưởng đã được bù đắp, và ảnh chụp bằng chứng dự trữ đã được công bố.

    Tin tức PANews ngày 31 tháng 10: Theo thông báo của Binance, tính đến ngày 31 tháng 10, khoảng 90% tài sản bị ảnh hưởng đã được bù đắp, cải thiện thêm so với mứ...