Ruka hadi maudhui makuu
727 Finance
Kiswahili

Masoko ya sarafu za kidijitali

Fuatilia bei, thamani ya soko, kiasi, na utendaji kwa mali kuu za kidijitali.

Vichujio vya nafasi za soko · Kichujio cha blockchain
Futa

Maarufu

50 mali
RasilimaliBei USD24h %Kiasi cha 24hMtaji wa sokoSiku 7 %
LINKChainlink12.85-2.45129,440,263.059,609,762,225.41-10.77
ENAEthena0.212400-4.54189,426,236.242,845,883,677.16-11.76
AAVEAave166.13-4.2892,233,499.482,566,791,293.78-5.89
ICPInternet Computer3.03-5.4333,568,586.721,691,188,101.83-7.06
MORPHOMorpho2.39-4.9013,904,865.911,272,144,879.90-6.65
VVVVenice Token23.09-8.0886,658,569.281,122,228,806.12-13.65
AEROAerodrome Finance0.8464006.6037,461,674.03850,187,872.446.37
ZROLayerZero2.05-3.8963,574,546.26825,375,953.9313.83
CAKEPancakeSwap2.17-3.299,338,797.20690,734,346.06-17.23
ETHFIEther.fi0.691300-2.8829,982,339.15668,430,417.28-4.48
CRVCurve DAO0.344500-12.5634,089,945.14540,738,105.92-8.38
VIRTUALVirtuals Protocol0.712400-6.8137,977,417.50470,120,442.75-9.82
EURCEURC1.120.252,450,505.96454,128,555.81-0.25
PENDLEPendle2.12-5.2818,716,639.17367,415,714.01-11.97
DRVDerive0.45465025.5643,986,846.30337,779,859.6510.83
LSETHLiquid Staked ETH2,778.39-0.522,733,181.87307,152,923.92-10.80
EIGENEigenCloud (prev. EigenLayer)0.225500-5.7313,829,331.49285,076,918.83-9.33
SYRUPMaple Finance0.232400-0.046,575,301.84277,135,212.56-1.94
COMPCompound23.46-0.135,063,887.93234,568,893.80-2.98
TBTCtBTC81,576.60-0.935,774.92225,884,687.04-2.94
SANDThe Sandbox0.071670-5.2270,866,568.67210,220,957.3860.52
TRACOriginTrail0.4006000.154,216,175.64199,678,525.54-15.84
FLUIDFluid2.05-0.312,542,155.10171,322,990.6935.36
XCNOnyxcoin0.004219-3.793,540,188.30169,017,348.47-11.16
BRBedrock0.5314704.484,112,841.79161,018,267.79-23.72
CHZChiliz0.015140-2.955,438,636.44159,674,554.82-6.54
1INCH1INCH0.096400-2.033,088,106.13135,825,830.22-6.68
SOSOSoSoValue0.36860013.56844,207.55125,623,931.8122.17
AWEAWE Network0.062220-1.391,665,373.21120,935,251.24-15.69
ZENHorizen6.49-2.778,754,585.78119,070,088.47-8.90
PEAQpeaq0.039730-1.341,148,917.71102,716,799.29-1.83
RSRReserve Rights0.001559-3.882,412,685.4097,458,980.43-7.70
RIFRootstock Infrastructure Framework0.080900-1.70375,693.4180,845,953.810.12
SNXSynthetix0.233100-3.442,013,567.6080,310,036.31-6.39
OMIECOMI0.000275-0.76129,480.5877,514,784.36-7.35
KAITOKAITO0.308200-2.904,585,505.5274,434,301.18-12.34
HOTHolo0.000412-0.721,014,662.8473,077,375.25-9.25
BABYDOGEBaby Doge Coin3.82e-10-2.05396,508.8068,271,547.06-6.60
SUSHISushi0.228200-3.022,035,053.2865,333,795.62-12.30
AXLAxelar0.050500-0.981,681,713.4563,139,167.34-2.88
GPSGoPlus Security0.0104301.661,076,895.8760,113,774.86-0.67
LSKLisk0.2381000.465,981,667.2051,644,928.77-17.36
XVSVenus3.10-0.80258,599.1750,846,298.71-12.90
ALLOAllora0.245000-4.783,134,783.7249,100,375.95-10.22
AVNTVeranta0.1340003.9612,511,992.8947,312,812.026.69
RAVERaveDAO0.171200-4.57763,632.7646,281,720.28-13.45
ACUAcurast0.111300-6.86558,763.8945,236,516.59-16.63
SYNSynapse0.189440-5.814,939,143.3144,256,183.081.82
RIVERRiver1.15-3.51811,137.8142,856,989.77-5.05
FOLKSFOLKS2.28-0.519,178.0841,140,035.78-8.83

Usambazaji wa bei

Saa 24

Habari

Zaidi ↗
  1. Aggregator Hooks huleta ukwasi wa nje ndani ya v4—Uniswap inapanga nini?

    Uniswap v4 yazindua Hooks za mkusanyiko, ikifunika ukwasi wa nje kutoka Curve, Fluid, PancakeSwap na wengine ndani ya madimbwi ya kawaida ya v4, na kuelekeza ad...