Ruka hadi maudhui makuu
727 Finance
Kiswahili

Kupanda 7%-10%

Imechujwa kwa mwendo wa bei wa saa 24. Data ya soko imenukuliwa kwa USD.

Futa

Kupanda 7%-10%

6 mali
RasilimaliBei USD24h %Kiasi cha 24hMtaji wa sokoSiku 7 %
CREOCreo Engine0.0055249.4737,283.663,813,965.7359.55
WBTWhiteBIT Coin85,387.008.60118,408.537,023,910,130.20-2.91
RLSRayls0.0022288.01490,699.034,057,458.111.18
STATSTAT0.0238007.95100,565.152,056,259.27-8.94
DNDeepNode0.0227907.9172,250.93512,275.944.02
IMXImmutable0.1887007.166,037,603.02376,317,236.659.14

Usambazaji wa bei

Saa 24