Ruka hadi maudhui makuu
727 Finance
Kiswahili

Masoko ya sarafu za kidijitali

Fuatilia bei, thamani ya soko, kiasi, na utendaji kwa mali kuu za kidijitali.

Vichujio vya nafasi za soko · Kichujio cha blockchain
Futa

Orodha mpya

50 mali
RasilimaliBei USD24h %Kiasi cha 24hMtaji wa sokoSiku 7 %
LINKChainlink12.85-2.45129,440,263.059,609,762,225.41-10.77
LEOLEO Token8.90-0.20878,821.588,179,552,552.88-0.81
WBTWhiteBIT Coin85,387.008.60118,408.537,023,910,130.20-2.91
UNIUniswap7.37-6.41205,938,758.714,601,604,865.95-18.51
USD1USD10.9999900.06267,361,710.634,272,177,277.980.03
WBETHWrapped Beacon ETH2,760.84-2.843,858,396.903,380,567,069.36-8.32
USDGGlobal Dollar1.000.0042,009,006.163,161,217,700.950.02
SHIBShiba Inu0.000005-1.2923,552,714.093,153,250,652.30-7.59
XAUTTether Gold4,171.340.7280,551,210.703,040,055,532.04-0.29
CROCronos0.060890-2.5010,204,962.383,000,517,348.88-11.52
QNTQuant237.57-5.61131,100,953.122,878,445,519.57-4.95
ENAEthena0.212400-4.54189,426,236.242,845,883,677.16-11.76
OKBOKB125.91-3.4440,540,358.612,634,665,405.593.63
AAVEAave166.13-4.2892,233,499.482,566,791,293.78-5.89
RLUSDRipple USD1.000.01119,594,457.802,475,684,831.460.05
ONDOOndo0.4771001.99245,014,483.972,326,499,148.25-4.14
USDYOndo US Dollar Yield1.15-0.013,169,471.972,315,410,066.670.01
WLDWorldcoin0.490800-5.51166,497,161.901,870,028,292.88-4.23
MNTMantle0.556700-3.5912,168,642.951,837,920,947.97-17.78
PAXGPAX Gold4,179.710.7521,987,886.811,835,123,850.46-0.28
SKYSky0.077500-2.5010,368,265.601,816,119,764.04-7.83
WLFIWorld Liberty Financial0.0547000.3721,039,665.371,738,687,082.11-2.15
ICPInternet Computer3.03-5.4333,568,586.721,691,188,101.83-7.06
PEPEPepe0.000004-3.45100,004,154.271,619,431,794.71-12.89
HTXHTX DAO0.000002-1.3028,167.581,506,804,429.11-1.24
BGBBitget Token1.93-1.6312,766,357.711,352,529,006.70-2.82
MORPHOMorpho2.39-4.9013,904,865.911,272,144,879.90-6.65
ARBArbitrum0.176500-4.8060,291,669.481,200,871,561.18-13.01
GTGate10.80-0.46766,992.291,131,044,362.40-2.53
POLPOL (ex-MATIC)0.100090-1.6022,026,932.361,063,654,605.15-8.23
RENDERRender1.89-5.7222,487,512.68980,317,094.15-2.37
ZROLayerZero2.05-3.8963,574,546.26825,375,953.9313.83
INJInjective6.96-6.1449,080,158.24696,157,607.83-6.54
CAKEPancakeSwap2.17-3.299,338,797.20690,734,346.06-17.23
ETHFIEther.fi0.691300-2.8829,982,339.15668,430,417.28-4.48
CRVCurve DAO0.344500-12.5634,089,945.14540,738,105.92-8.38
NEXONEXO0.8300000.001,016,599.47535,340,627.16-1.89
FETArtificial Superintelligence Alliance0.220800-3.7154,090,046.99516,493,693.39-7.27
PENGUPudgy Penguins0.008105-6.1157,531,940.80509,711,694.94-15.77
STRKStarknet0.06693035.16127,899,053.63496,253,481.7152.49
VIRTUALVirtuals Protocol0.712400-6.8137,977,417.50470,120,442.75-9.82
EURCEURC1.120.252,450,505.96454,128,555.81-0.25
HTHuobi0.143590-1.607,923.37389,060,175.31-4.99
PIEVERSEPieverse1.311.822,579,335.25385,932,605.16-5.10
IMXImmutable0.1887007.166,037,603.02376,317,236.659.14
PENDLEPendle2.12-5.2818,716,639.17367,415,714.01-11.97
LDOLido DAO0.427200-7.7117,543,831.29357,427,677.47-2.84
BTTBitTorrent3.61e-7-0.552,849,792.47356,125,323.88-3.55
UBUnibase0.1432003.78246,399.48352,271,869.260.52
DRVDerive0.45465025.5643,986,846.30337,779,859.6510.83

Usambazaji wa bei

Saa 24

Habari

Zaidi ↗
  1. Aggregator Hooks huleta ukwasi wa nje ndani ya v4—Uniswap inapanga nini?

    Uniswap v4 yazindua Hooks za mkusanyiko, ikifunika ukwasi wa nje kutoka Curve, Fluid, PancakeSwap na wengine ndani ya madimbwi ya kawaida ya v4, na kuelekeza ad...

  2. Binance: Takriban 90% ya mali zilizoathirika zimejazwa upya, na picha ya uthibitisho wa akiba imechapishwa.

    PANews Oktoba 31 habari: Kulingana na tangazo la Binance, kufikia Oktoba 31, takriban 90% ya mali zilizoathirika zimejazwa tena, ikiboreshwa zaidi kutoka 80% il...