Chuyển đến nội dung chính
727 Finance
Tiếng Việt

Thị trường tiền mã hóa

Theo dõi giá, vốn hóa thị trường, khối lượng và hiệu suất của các tài sản kỹ thuật số chính.

Bộ lọc xếp hạng thị trường · Bộ lọc blockchain
Xóa

Niêm yết mới

50 tài sản
Tài sảnGiá USD24h %Khối lượng 24hVốn hóa thị trường7 ngày %
LINKChainlink12.85-2.45129,440,263.059,609,762,225.41-10.77
USD1USD10.9999900.06267,361,710.634,272,177,277.980.03
USDGGlobal Dollar1.000.0042,009,006.163,161,217,700.950.02
ENAEthena0.212400-4.54189,426,236.242,845,883,677.16-11.76
PUMPPump.fun0.005624-7.42162,850,358.642,608,749,078.38-3.65
AAVEAave166.13-4.2892,233,499.482,566,791,293.78-5.89
USDYOndo US Dollar Yield1.15-0.013,169,471.972,315,410,066.670.01
WLFIWorld Liberty Financial0.0547000.3721,039,665.371,738,687,082.11-2.15
JUPJupiter0.350000-5.9948,988,564.211,160,520,475.955.42
RENDERRender1.89-5.7222,487,512.68980,317,094.15-2.37
MSOLMarinade Staked SOL154.03-4.991,037,316.82738,383,349.18-10.30
INJInjective6.96-6.1449,080,158.24696,157,607.83-6.54
CAKEPancakeSwap2.17-3.299,338,797.20690,734,346.06-17.23
RAYRaydium2.513.4130,894,244.19680,195,362.5431.06
PYTHPyth Network0.08345015.0233,893,747.85639,893,750.7810.44
TRUMPOfficial Trump1.85-0.8657,226,020.19520,622,937.65-10.51
PENGUPudgy Penguins0.008105-6.1157,531,940.80509,711,694.94-15.77
STRKStarknet0.06693035.16127,899,053.63496,253,481.7152.49
VIRTUALVirtuals Protocol0.712400-6.8137,977,417.50470,120,442.75-9.82
EURCEURC1.120.252,450,505.96454,128,555.81-0.25
BONKBonk0.000003-3.7514,287,760.08292,711,901.38-13.02
JTOJito0.528500-6.5923,337,780.33279,446,900.17-3.54
ZBCNZebec Network0.002379-0.171,672,836.41237,106,925.38-8.42
TBTCtBTC81,576.60-0.935,774.92225,884,687.04-2.94
WIFdogwifhat0.211900-7.0611,929,576.38211,761,967.28-17.80
KMNOKamino0.036440-2.962,401,193.76208,521,359.70-11.98
ZAMAZama0.075900-0.0912,302,399.16192,584,079.63-5.69
FLUIDFluid2.05-0.312,542,155.10171,322,990.6935.36
FARTCOINFartcoin0.1595000.6910,394,923.13164,082,229.87-16.50
BATBasic Attention0.1081002.274,031,057.54160,766,858.1620.92
CHZChiliz0.015140-2.955,438,636.44159,674,554.82-6.54
GOMININGGoMining Token0.384300-1.35235,482.60152,892,477.48-4.25
ORCAOrca2.45-10.8435,097,014.29150,552,636.6643.08
APEApeCoin0.143600-3.566,050,370.24143,471,866.84-4.14
2ZDoubleZero0.036380-7.1213,525,187.35126,078,549.31-36.75
CHILLHOUSEChill House0.001180-10.6143,027.61121,077,867.47-22.08
CARDSCollector Crypt0.2914008.01780,240.20120,168,806.2330.73
MSTRXMicroStrategy xStock154.902.10612,838.73114,528,317.40-5.42
GALAGALA0.002243-3.195,404,326.25113,241,946.17-2.10
HUMAHuma Finance0.0304300.661,268,410.80106,251,229.39-9.41
PEAQpeaq0.039730-1.341,148,917.71102,716,799.29-1.83
HNTHelium0.5207000.663,440,409.2797,132,764.490.54
MELANIAMelania Meme0.090200-5.45419,093.2390,654,132.88-15.92
CRCLXCircle xStock82.162.564,501,074.9088,595,943.20-2.58
ORDIORDI4.17-6.388,954,564.1087,670,985.45-9.01
ZIGZIG Finance0.058700-1.362,805,340.3882,653,934.083.99
RIFRootstock Infrastructure Framework0.080900-1.70375,693.4180,845,953.810.12
FTTFTX0.2425000.292,804,122.4579,741,467.18-5.83
BOMEBOOK OF MEME0.0010560.869,554,429.5172,974,168.199.10
TSLAXTesla xStock377.920.25605,742.7271,915,004.136.18

Phân bổ giá

24 giờ

Tin tức

Thêm ↗
  1. FBI: Triều Tiên đứng sau vụ trộm hơn 6 tỷ USD từ Binance

    PANews ngày 1 tháng 11 đưa tin: Theo trang web chính thức của Cục Điều tra Liên bang Hoa Kỳ (FBI), FBI thông báo rằng Triều Tiên chịu trách nhiệm về vụ đánh cắp...