Chuyển đến nội dung chính
727 Finance
Tiếng Việt

Thị trường tiền mã hóa

Theo dõi giá, vốn hóa thị trường, khối lượng và hiệu suất của các tài sản kỹ thuật số chính.

Bộ lọc xếp hạng thị trường · Bộ lọc blockchain
Xóa

Tăng mạnh nhất

50 tài sản
Tài sảnGiá USD24h %Khối lượng 24hVốn hóa thị trường7 ngày %
APXUSDapxUSD0.991280110.151,925.42—-0.87
OGNOrigin Token0.046920104.53110,868,634.6833,513,468.03122.63
ELELYSIA0.00240047.6810,426,949.24—27.19
AZURAzuro Protocol0.00057440.307,008.51—-1.27
RLCiExec RLC0.91430037.8658,306,095.6879,021,396.97144.14
KAIOKAIO0.02767536.591,575,525.4119,041,774.9024.59
STRKStarknet0.06693035.16127,899,053.63496,253,481.7152.49
QORPOQORPO WORLD0.00200727.0115,372.861,244,846.409.11
DRVDerive0.45465025.5643,986,846.30337,779,859.6510.83
ZRCZircuit0.00124824.18381,960.198,431,445.454.79
EVEREverscale0.00156222.779,542.433,041,621.3838.45
AMPAmp0.00070020.4824,001,275.0362,388,503.7411.11
CTSICartesi0.03484017.0728,181,873.1132,777,255.5618.79
SKLSKALE0.00507013.9324,671,184.9831,152,539.519.98
SOSOSoSoValue0.36860013.56844,207.55125,623,931.8122.17
RARIRARI0.15070012.551,711,321.102,926,973.3815.75
SHIB2SHIB26.4e-1110.731,316.41—12.08
EDUOpen Campus0.06950010.673,954,107.4359,448,897.3337.82
BFCBifrost0.02870010.329,748,843.0339,781,682.351.05
CREOCreo Engine0.0055249.4737,283.663,813,965.7359.55
WBTWhiteBIT Coin85,387.008.60118,408.537,023,910,130.20-2.91
RLSRayls0.0022288.01490,699.034,057,458.111.18
STATSTAT0.0238007.95100,565.152,056,259.27-8.94
DNDeepNode0.0227907.9172,250.93512,275.944.02
IMXImmutable0.1887007.166,037,603.02376,317,236.659.14
MERLMerlin Chain0.0304706.733,431,114.8042,419,545.363.15
ALEXALEX Lab0.0057486.5933,573.243,399,610.23-1.19
BOSONBoson0.0207906.5641,583.983,454,117.73-11.42
ACNONAccenture (Ondo Tokenized Stock)215.106.01613,675.63—-1.96
INVInverse Finance10.315.961,916,574.317,524,479.426.84
XELSXELS0.0052195.951,953.73—-30.01
ATApro0.1388005.871,746,649.1734,672,133.84-9.28
PANDOPando0.0000335.65114.60—-2.22
AVAILAvail0.0027975.55735,826.7911,496,468.8510.82
FOREXhandle.fi0.0003265.47114.1336,759.18-17.98
AUDIOAudius0.0165405.228,668,984.4224,167,545.69-1.19
NUXPeanut0.0013244.8392.04—-24.94
MCTPMUMUBIT TOKEN0.0079174.7167,608.02—2.74
BANDBand0.2309004.67599,641.5442,103,570.515.48
ACNXAccenture xStock211.504.5436,018.06225,500.14-3.25
BRBedrock0.5314704.484,112,841.79161,018,267.79-23.72
QANXQANplatform0.0125554.4849,798.06—2.11
CGPTChainGPT0.0223704.441,009,903.3620,889,017.12-0.93
BDXNBondex0.0002504.1729,318.6341,115.034.00
PEPONPepsiCo (Ondo Tokenized Stock)133.044.06390,674.15—2.06
HFTHashflow0.0066993.925,609,804.206,319,406.578.84
BLKGRWONOndo High Growth Powered by BlackRock5.233.8955,111.76—4.04
NCNNeurochainAI0.0000463.79765.56—-1.81
UBUnibase0.1432003.78246,399.48352,271,869.260.52
PLUMEPlume0.0184903.7613,535,355.04122,287,549.57-0.86

Phân bổ giá

24 giờ

Tin tức

Thêm ↗