Chuyển đến nội dung chính
727 Finance
Tiếng Việt

Thị trường tiền mã hóa

Theo dõi giá, vốn hóa thị trường, khối lượng và hiệu suất của các tài sản kỹ thuật số chính.

Bộ lọc xếp hạng thị trường · Bộ lọc blockchain
Xóa

Giảm mạnh nhất

50 tài sản
Tài sảnGiá USD24h %Khối lượng 24hVốn hóa thị trường7 ngày %
ELIZAOSElizaOS0.000633-31.427,368,843.026,613,277.44260.63
RDNTRadiant Capital0.000685-29.391,297,536.83972,865.0848.27
MODEMode0.000104-26.61159,379.33263,792.5433.14
ALUAltura0.004261-16.9435,496.234,209,344.77-25.66
REPPOREPPO0.009647-14.9751,554.973,928,921.50-30.20
SWEATSWEAT0.000178-12.75121,648.111,475,083.23-74.61
CRVCurve DAO0.344500-12.5634,089,945.14540,738,105.92-8.38
RIZRivalz Network0.000192-10.9338,260.96224,048.4366.29
CHEXChintai0.011590-10.29299,592.7414,473,855.53-35.31
KGENKGeN0.136100-10.17355,736.3431,150,526.02-18.72
ALIGNAligned0.005220-9.53377,025.494,355,605.27-13.43
LAPTOPHunter Biden's Laptop0.075000-9.09870,165.8826,244,010.13-6.72
WELLMoonwell0.002226-8.17641,887.01—-4.28
VVVVenice Token23.09-8.0886,658,569.281,122,228,806.12-13.65
DIEMDiem1,673.26-7.45130,215.84—-14.52
BNKRBankrCoin0.000337-7.391,166,244.2533,652,563.14-19.50
TRVLDtravel0.001028-7.177,532.38435,911.78-19.46
HEUHeurist0.000940-7.12142.17—-7.24
ACUAcurast0.111300-6.86558,763.8945,236,516.59-16.63
VIRTUALVirtuals Protocol0.712400-6.8137,977,417.50470,120,442.75-9.82
NOICEnoice0.000010-6.6748,370.03—-25.44
SYNSynapse0.189440-5.814,939,143.3144,256,183.081.82
EIGENEigenCloud (prev. EigenLayer)0.225500-5.7313,829,331.49285,076,918.83-9.33
PONKEPONKE0.021580-5.56130,454.1012,055,430.93-15.05
WILDWilder World0.013160-5.4622,516.286,582,803.18-5.73
ICPInternet Computer3.03-5.4333,568,586.721,691,188,101.83-7.06
TALENTTalent Protocol0.000176-5.33600.45—-8.62
PENDLEPendle2.12-5.2818,716,639.17367,415,714.01-11.97
WARDWarden0.002720-5.23119,458.39687,096.83-6.14
SANDThe Sandbox0.071670-5.2270,866,568.67210,220,957.3860.52
MEZOMEZO0.003542-5.22139,099.88303,371.80-15.28
LINGOLingo0.012653-4.91552.356,197,415.35-47.75
MORPHOMorpho2.39-4.9013,904,865.911,272,144,879.90-6.65
DOGINMEdoginme0.000069-4.841,671,633.434,658,906.62-11.07
ALLOAllora0.245000-4.783,134,783.7249,100,375.95-10.22
RECALLRecall0.042210-4.70355,418.7211,379,654.22-11.95
B3B3 (Base)0.000697-4.682,551,914.8532,304,950.34-11.28
RAVERaveDAO0.171200-4.57763,632.7646,281,720.28-13.45
ENAEthena0.212400-4.54189,426,236.242,845,883,677.16-11.76
JITOSOLJito Staked SOL143.52-4.49806,073.75—-9.07
TITNTHORWallet0.007861-4.4728,672.45335,593.11-9.75
AAVEAave166.13-4.2892,233,499.482,566,791,293.78-5.89
WALLETAmbire Wallet0.012300-4.232,306.73—-23.98
USDUCUnstable Coin0.002495-4.0897,026.12—-28.02
POOLPoolTogether2.80-4.0451.57—-4.05
DOVUDOVU0.001183-3.9823,533.86—-9.08
GLMRMoonbeam0.011122-3.915,190,887.2213,510,889.6921.50
QUIDSquid0.068300-3.9030,973,223.059,869,774.684.20
ZROLayerZero2.05-3.8963,574,546.26825,375,953.9313.83
RSRReserve Rights0.001559-3.882,412,685.4097,458,980.43-7.70

Phân bổ giá

24 giờ

Tin tức

Thêm ↗