Chuyển đến nội dung chính
727 Finance
Tiếng Việt

Thị trường tiền mã hóa

Theo dõi giá, vốn hóa thị trường, khối lượng và hiệu suất của các tài sản kỹ thuật số chính.

Bộ lọc xếp hạng thị trường · Bộ lọc blockchain
Xóa

Niêm yết mới

50 tài sản
Tài sảnGiá USD24h %Khối lượng 24hVốn hóa thị trường7 ngày %
LINKChainlink12.85-2.45129,440,263.059,609,762,225.41-10.77
ENAEthena0.212400-4.54189,426,236.242,845,883,677.16-11.76
AAVEAave166.13-4.2892,233,499.482,566,791,293.78-5.89
ICPInternet Computer3.03-5.4333,568,586.721,691,188,101.83-7.06
MORPHOMorpho2.39-4.9013,904,865.911,272,144,879.90-6.65
VVVVenice Token23.09-8.0886,658,569.281,122,228,806.12-13.65
AEROAerodrome Finance0.8464006.6037,461,674.03850,187,872.446.37
ZROLayerZero2.05-3.8963,574,546.26825,375,953.9313.83
CAKEPancakeSwap2.17-3.299,338,797.20690,734,346.06-17.23
ETHFIEther.fi0.691300-2.8829,982,339.15668,430,417.28-4.48
CRVCurve DAO0.344500-12.5634,089,945.14540,738,105.92-8.38
VIRTUALVirtuals Protocol0.712400-6.8137,977,417.50470,120,442.75-9.82
EURCEURC1.120.252,450,505.96454,128,555.81-0.25
PENDLEPendle2.12-5.2818,716,639.17367,415,714.01-11.97
DRVDerive0.45465025.5643,986,846.30337,779,859.6510.83
LSETHLiquid Staked ETH2,778.39-0.522,733,181.87307,152,923.92-10.80
EIGENEigenCloud (prev. EigenLayer)0.225500-5.7313,829,331.49285,076,918.83-9.33
SYRUPMaple Finance0.232400-0.046,575,301.84277,135,212.56-1.94
COMPCompound23.46-0.135,063,887.93234,568,893.80-2.98
TBTCtBTC81,576.60-0.935,774.92225,884,687.04-2.94
SANDThe Sandbox0.071670-5.2270,866,568.67210,220,957.3860.52
TRACOriginTrail0.4006000.154,216,175.64199,678,525.54-15.84
FLUIDFluid2.05-0.312,542,155.10171,322,990.6935.36
XCNOnyxcoin0.004219-3.793,540,188.30169,017,348.47-11.16
BRBedrock0.5314704.484,112,841.79161,018,267.79-23.72
CHZChiliz0.015140-2.955,438,636.44159,674,554.82-6.54
1INCH1INCH0.096400-2.033,088,106.13135,825,830.22-6.68
SOSOSoSoValue0.36860013.56844,207.55125,623,931.8122.17
AWEAWE Network0.062220-1.391,665,373.21120,935,251.24-15.69
ZENHorizen6.49-2.778,754,585.78119,070,088.47-8.90
PEAQpeaq0.039730-1.341,148,917.71102,716,799.29-1.83
RSRReserve Rights0.001559-3.882,412,685.4097,458,980.43-7.70
RIFRootstock Infrastructure Framework0.080900-1.70375,693.4180,845,953.810.12
SNXSynthetix0.233100-3.442,013,567.6080,310,036.31-6.39
OMIECOMI0.000275-0.76129,480.5877,514,784.36-7.35
KAITOKAITO0.308200-2.904,585,505.5274,434,301.18-12.34
HOTHolo0.000412-0.721,014,662.8473,077,375.25-9.25
BABYDOGEBaby Doge Coin3.82e-10-2.05396,508.8068,271,547.06-6.60
SUSHISushi0.228200-3.022,035,053.2865,333,795.62-12.30
AXLAxelar0.050500-0.981,681,713.4563,139,167.34-2.88
GPSGoPlus Security0.0104301.661,076,895.8760,113,774.86-0.67
LSKLisk0.2381000.465,981,667.2051,644,928.77-17.36
XVSVenus3.10-0.80258,599.1750,846,298.71-12.90
ALLOAllora0.245000-4.783,134,783.7249,100,375.95-10.22
AVNTVeranta0.1340003.9612,511,992.8947,312,812.026.69
RAVERaveDAO0.171200-4.57763,632.7646,281,720.28-13.45
ACUAcurast0.111300-6.86558,763.8945,236,516.59-16.63
SYNSynapse0.189440-5.814,939,143.3144,256,183.081.82
RIVERRiver1.15-3.51811,137.8142,856,989.77-5.05
FOLKSFOLKS2.28-0.519,178.0841,140,035.78-8.83

Phân bổ giá

24 giờ

Tin tức

Thêm ↗