Chuyển đến nội dung chính
727 Finance
Tiếng Việt

Tăng 0%-3%

Được lọc theo biến động giá 24 giờ. Dữ liệu thị trường được tính bằng USD.

Xóa

Tăng 0%-3%

24 tài sản
Tài sảnGiá USD24h %Khối lượng 24hVốn hóa thị trường7 ngày %
YGGYield Guild Games0.0262802.941,933,482.2824,294,727.70-0.83
VELVETVelvet0.0745002.90835,165.0234,439,420.7621.86
SIGNSign0.0124802.631,405,964.4229,693,673.460.81
XDPDoppler Finance0.0195432.273,665,428.5319,483,325.090.83
GAINSGains0.3890002.10271,474.919,092,976.57-17.06
GPSGoPlus Security0.0104301.661,076,895.8760,113,774.86-0.67
KTAKeeta0.0658001.39546,085.20—-5.07
SAUBERAlfa Romeo Racing ORLEN Fan Token0.1093001.20126.99—-2.32
LYPLympid0.0030371.206,651.74—8.96
CYSCysic0.1544000.982,883,856.8224,721,101.33-13.03
RITEritestream0.0002230.68248.83—7.38
SCORScor0.0068800.5814,048.242,431,995.09-20.65
LSKLisk0.2381000.465,981,667.2051,644,928.77-17.36
INTERInter Milan Fan Token0.2031000.4022,489.12—-0.25
SYNDSyndicate0.0071060.3520,990.173,408,586.45-2.32
TGBPTokenised GBP1.320.33149,171.1226,475,798.280.16
ZCHFFrankencoin1.200.30320,715.30—0.18
JUVJuventus Fan Token0.3290000.30772,394.005,405,543.161.54
ALAAlanyaspor Fan Token0.0287600.281,326.45—-15.76
EURCEURC1.120.252,450,505.96454,128,555.81-0.25
AUDXAussie Dollar Token0.6964300.18179,219.83—0.15
FRNTFrontier Stable Token1.000.16137.63—0.00
RIZERIZE0.0019030.161,555.35—0.21
TRACOriginTrail0.4006000.154,216,175.64199,678,525.54-15.84

Phân bổ giá

24 giờ