Chuyển đến nội dung chính
727 Finance
Tiếng Việt

Thị trường tiền mã hóa

Theo dõi giá, vốn hóa thị trường, khối lượng và hiệu suất của các tài sản kỹ thuật số chính.

Bộ lọc xếp hạng thị trường · Bộ lọc blockchain
Xóa

Tăng mạnh nhất

50 tài sản
Tài sảnGiá USD24h %Khối lượng 24hVốn hóa thị trường7 ngày %
APXUSDapxUSD0.991280110.151,925.42—-0.87
OGNOrigin Token0.046920104.53110,868,634.6833,513,468.03122.63
DRVDerive0.45465025.5643,986,846.30337,779,859.6510.83
CTSICartesi0.03484017.0728,181,873.1132,777,255.5618.79
SKLSKALE0.00507013.9324,671,184.9831,152,539.519.98
SOSOSoSoValue0.36860013.56844,207.55125,623,931.8122.17
RARIRARI0.15070012.551,711,321.102,926,973.3815.75
ARCHAIArchAI0.0004938.14677.90—4.04
DNDeepNode0.0227907.9172,250.93512,275.944.02
AEROAerodrome Finance0.8464006.6037,461,674.03850,187,872.446.37
BOSONBoson0.0207906.5641,583.983,454,117.73-11.42
FAIFreysa AI0.0024526.051,016,403.9220,127,541.40-2.58
AVAILAvail0.0027975.55735,826.7911,496,468.8510.82
BRBedrock0.5314704.484,112,841.79161,018,267.79-23.72
PARTIParticle Network0.0348004.194,145,364.5323,394,272.4529.37
AVNTVeranta0.1340003.9612,511,992.8947,312,812.026.69
OPGOpenGradient0.1389003.733,540,149.9831,974,053.927.09
XTTAXTTA0.0143603.384,573.81—-15.28
GALOClube Atlético Mineiro Fan Token0.0159803.3036.86—-4.20
CHECKCheckmate0.0115903.11187,535.144,499,903.81-1.53
YGGYield Guild Games0.0262802.941,933,482.2824,294,727.70-0.83
VELVETVelvet0.0745002.90835,165.0234,439,420.7621.86
SIGNSign0.0124802.631,405,964.4229,693,673.460.81
XDPDoppler Finance0.0195432.273,665,428.5319,483,325.090.83
GAINSGains0.3890002.10271,474.919,092,976.57-17.06
GPSGoPlus Security0.0104301.661,076,895.8760,113,774.86-0.67
KTAKeeta0.0658001.39546,085.20—-5.07
SAUBERAlfa Romeo Racing ORLEN Fan Token0.1093001.20126.99—-2.32
LYPLympid0.0030371.206,651.74—8.96
CYSCysic0.1544000.982,883,856.8224,721,101.33-13.03
RITEritestream0.0002230.68248.83—7.38
SCORScor0.0068800.5814,048.242,431,995.09-20.65
LSKLisk0.2381000.465,981,667.2051,644,928.77-17.36
INTERInter Milan Fan Token0.2031000.4022,489.12—-0.25
SYNDSyndicate0.0071060.3520,990.173,408,586.45-2.32
TGBPTokenised GBP1.320.33149,171.1226,475,798.280.16
JUVJuventus Fan Token0.3290000.30772,394.005,405,543.161.54
ZCHFFrankencoin1.200.30320,715.30—0.18
ALAAlanyaspor Fan Token0.0287600.281,326.45—-15.76
EURCEURC1.120.252,450,505.96454,128,555.81-0.25
AUDXAussie Dollar Token0.6964300.18179,219.83—0.15
FRNTFrontier Stable Token1.000.16137.63—0.00
RIZERIZE0.0019030.161,555.35—0.21
TRACOriginTrail0.4006000.154,216,175.64199,678,525.54-15.84
NIZANiza Global0.0011040.0016.921,810,232.01-6.46
CXTCovalent X Token0.0014800.004,439.88—-0.65
ASKPermission Coin0.0000910.0060.00—-1.35
QCADStablecorp QCAD0.7008000.0026.45—-0.14
USDSMStable Mint USD1.000.00438.48—-0.07
GHOGHO0.994900-0.0119,662.35—-0.10

Phân bổ giá

24 giờ

Tin tức

Thêm ↗
  1. FBI: Triều Tiên đứng sau vụ trộm hơn 6 tỷ USD từ Binance

    PANews ngày 1 tháng 11 đưa tin: Theo trang web chính thức của Cục Điều tra Liên bang Hoa Kỳ (FBI), FBI thông báo rằng Triều Tiên chịu trách nhiệm về vụ đánh cắp...