Ruka hadi maudhui makuu
727 Finance
Kiswahili

Muhtasari wa Mtiririko Halisi wa Fedha na Umiliki wa ETF za Crypto

Fuatilia umiliki wa ETF za crypto, bei na mtiririko wa fedha.

Mtiririko halisi wa ETF

USD
Hakuna data inayopatikana

Tumia vitufe vya mishale ya kushoto na kulia kuchunguza pointi za data

Umiliki

ETH
TickerJina la pochiUmiliki24h Δ7d ΔBei USDJumla ya kiasi USD
ETHAiShares Ethereum Trust ETF3,527,867.3751,643.7729,315.3055.701,572,995,482.27
ETHGrayscale Ethereum Staking Mini ETF Shares877,210.54-8,330.83-8,330.8323.4899,612,405.98
ETHEGrayscale Ethereum Staking ETF Shares730,183.56-20,194.66-20,194.6619.7683,732,168.02
FETHFidelity Ethereum Fund546,219.636,224.036,224.0324.5168,569,071.39
ETHWBitwise Ethereum ETF108,961.390.00-2,287.8117.5910,741,918.69
ETHVVanEck Ethereum ETF46,747.290.00-2,558.4035.961,065,396.33
EZETFranklin Ethereum ETF19,091.770.00-3,224.7618.67944,308.77
QETHInvesco Galaxy Ethereum ETF11,218.602,138.262,138.2624.48182,648.03
TETH21Shares Ethereum Staking ETF9,592.680.000.0012.285,625,134.01
ETHBiShares Staked Ethereum Trust ETF Shares of Fractional Undivided Beneficial Interest———31.6634,887,722.74

Mtiririko halisi wa ETF

Tarehe ya biasharaJumla USDETHAETHBFETHETHWTETHETHVQETHEZETMSSEETHEETH
2026-10-08 00:00 UTC-72,500,000.00-71,100,000.000.005,500,000.000.00-1,200,000.00-900,000.000.000.001,300,000.00-6,100,000.000.00
2026-10-07 00:00 UTC-160,900,000.00-116,100,000.000.000.00-5,900,000.00-6,300,000.00-2,800,000.00-2,000,000.000.000.00-25,800,000.00-2,000,000.00
2026-10-06 00:00 UTC-201,900,000.00-201,900,000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
2026-10-05 00:00 UTC-50,800,000.00-31,900,000.000.00-18,900,000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
2026-10-02 00:00 UTC-37,400,000.00-20,100,000.000.00-17,300,000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
2026-10-01 00:00 UTC-55,400,000.000.000.00-23,500,000.000.000.00-6,900,000.000.00-6,100,000.000.00-20,400,000.001,500,000.00
2026-09-30 00:00 UTC-59,600,000.000.000.00-26,600,000.000.000.000.000.000.000.00-7,500,000.00-25,500,000.00
2026-09-29 00:00 UTC-2,800,000.00-8,900,000.000.00-6,700,000.000.000.000.000.000.000.000.0012,800,000.00
2026-09-28 00:00 UTC17,100,000.0015,400,000.000.000.000.001,700,000.000.000.000.000.000.000.00
2026-09-25 00:00 UTC87,000,000.0050,400,000.0031,900,000.004,700,000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
2026-09-24 00:00 UTC66,100,000.0026,800,000.000.0021,500,000.000.000.000.000.000.000.000.0017,800,000.00
2026-09-23 00:00 UTC104,500,000.0050,800,000.000.0041,300,000.000.004,000,000.002,900,000.00900,000.003,000,000.001,400,000.004,300,000.00-4,100,000.00
2026-09-22 00:00 UTC162,200,000.0088,100,000.002,800,000.0033,600,000.000.000.000.000.000.000.0010,400,000.0027,300,000.00
2026-09-21 00:00 UTC270,000,000.00110,100,000.0012,800,000.0073,000,000.004,300,000.004,100,000.000.000.000.001,500,000.004,900,000.0059,300,000.00
2026-09-18 00:00 UTC143,700,000.00114,300,000.000.0026,200,000.001,300,000.000.001,900,000.000.000.000.000.000.00
2026-09-17 00:00 UTC-39,300,000.00-42,900,000.000.001,800,000.000.000.001,800,000.000.000.00—0.000.00
2026-09-16 00:00 UTC-224,100,000.00-110,000,000.00-19,800,000.00-55,600,000.000.00-10,800,000.00-14,000,000.000.000.00—-13,900,000.000.00
2026-09-15 00:00 UTC-142,300,000.00-98,000,000.0012,400,000.00-7,200,000.00-34,400,000.002,400,000.000.000.000.00—-17,500,000.000.00
2026-09-14 00:00 UTC121,100,000.0080,500,000.0014,400,000.008,900,000.000.006,500,000.000.00-5,400,000.000.00—0.0016,200,000.00
2026-09-11 00:00 UTC216,400,000.00148,800,000.0018,300,000.0011,400,000.0029,100,000.000.003,700,000.000.000.00—0.005,100,000.00
2026-09-10 00:00 UTC-29,900,000.00-18,600,000.0013,900,000.00-25,200,000.000.000.000.000.000.00—-7,700,000.007,700,000.00
2026-09-09 00:00 UTC34,700,000.009,700,000.0022,900,000.000.000.002,100,000.000.000.000.00—0.000.00
2026-09-08 00:00 UTC-24,300,000.000.000.009,900,000.000.000.000.000.000.00—-9,600,000.00-24,600,000.00
2026-09-04 00:00 UTC25,900,000.0057,800,000.0016,400,000.00-48,300,000.000.000.000.000.000.00—0.000.00
2026-09-03 00:00 UTC141,400,000.0072,100,000.001,300,000.0065,100,000.000.000.000.005,400,000.000.00—-6,100,000.003,600,000.00
2026-09-02 00:00 UTC-48,200,000.00-53,400,000.0052,900,000.00-26,200,000.000.002,000,000.000.000.000.00—-23,500,000.000.00
2026-09-01 00:00 UTC8,600,000.000.0011,200,000.004,800,000.000.000.000.000.000.00—-7,400,000.000.00
2026-08-31 00:00 UTC87,600,000.0059,900,000.000.009,300,000.003,700,000.001,200,000.000.000.000.00—0.0013,500,000.00
2026-08-28 00:00 UTC102,100,000.0083,800,000.0042,600,000.00-24,300,000.000.000.000.000.000.00—0.000.00
2026-08-27 00:00 UTC225,800,000.00130,200,000.0020,700,000.0056,200,000.001,400,000.000.000.000.000.00—3,000,000.0014,300,000.00