ወደ ዋና ይዘት ዝለል
727 Finance
አማርኛ

የክሪፕቶ ETF የተጣራ ፈንድ ፍሰቶች እና ይዞታዎች አጠቃላይ እይታ

የክሪፕቶ ETF ይዞታዎችን፣ ዋጋዎችን እና የፈንድ ፍሰቶችን ይከታተሉ።

የSpot ETF የተጣራ ፍሰቶች

USD
ምንም ውሂብ አይገኝም

የውሂብ ነጥቦችን ለማሰስ የግራ እና የቀኝ ቀስት ቁልፎችን ይጠቀሙ

ይዞታዎች

ETH
ቲከርየቦርሳ ስምይዞታዎች24h Δ7d Δዋጋ USDጠቅላላ መጠን USD
ETHAiShares Ethereum Trust ETF3,527,867.3751,643.7729,315.3055.701,572,995,482.27
ETHGrayscale Ethereum Staking Mini ETF Shares877,210.54-8,330.83-8,330.8323.4899,612,405.98
ETHEGrayscale Ethereum Staking ETF Shares730,183.56-20,194.66-20,194.6619.7683,732,168.02
FETHFidelity Ethereum Fund546,219.636,224.036,224.0324.5168,569,071.39
ETHWBitwise Ethereum ETF108,961.390.00-2,287.8117.5910,741,918.69
ETHVVanEck Ethereum ETF46,747.290.00-2,558.4035.961,065,396.33
EZETFranklin Ethereum ETF19,091.770.00-3,224.7618.67944,308.77
QETHInvesco Galaxy Ethereum ETF11,218.602,138.262,138.2624.48182,648.03
TETH21Shares Ethereum Staking ETF9,592.680.000.0012.285,625,134.01
ETHBiShares Staked Ethereum Trust ETF Shares of Fractional Undivided Beneficial Interest———31.6634,887,722.74

የSpot ETF የተጣራ ፍሰቶች

የንግድ ቀንጠቅላላ USDETHAETHBFETHETHWTETHETHVQETHEZETMSSEETHEETH
2026-10-08 00:00 UTC-72,500,000.00-71,100,000.000.005,500,000.000.00-1,200,000.00-900,000.000.000.001,300,000.00-6,100,000.000.00
2026-10-07 00:00 UTC-160,900,000.00-116,100,000.000.000.00-5,900,000.00-6,300,000.00-2,800,000.00-2,000,000.000.000.00-25,800,000.00-2,000,000.00
2026-10-06 00:00 UTC-201,900,000.00-201,900,000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
2026-10-05 00:00 UTC-50,800,000.00-31,900,000.000.00-18,900,000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
2026-10-02 00:00 UTC-37,400,000.00-20,100,000.000.00-17,300,000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
2026-10-01 00:00 UTC-55,400,000.000.000.00-23,500,000.000.000.00-6,900,000.000.00-6,100,000.000.00-20,400,000.001,500,000.00
2026-09-30 00:00 UTC-59,600,000.000.000.00-26,600,000.000.000.000.000.000.000.00-7,500,000.00-25,500,000.00
2026-09-29 00:00 UTC-2,800,000.00-8,900,000.000.00-6,700,000.000.000.000.000.000.000.000.0012,800,000.00
2026-09-28 00:00 UTC17,100,000.0015,400,000.000.000.000.001,700,000.000.000.000.000.000.000.00
2026-09-25 00:00 UTC87,000,000.0050,400,000.0031,900,000.004,700,000.000.000.000.000.000.000.000.000.00
2026-09-24 00:00 UTC66,100,000.0026,800,000.000.0021,500,000.000.000.000.000.000.000.000.0017,800,000.00
2026-09-23 00:00 UTC104,500,000.0050,800,000.000.0041,300,000.000.004,000,000.002,900,000.00900,000.003,000,000.001,400,000.004,300,000.00-4,100,000.00
2026-09-22 00:00 UTC162,200,000.0088,100,000.002,800,000.0033,600,000.000.000.000.000.000.000.0010,400,000.0027,300,000.00
2026-09-21 00:00 UTC270,000,000.00110,100,000.0012,800,000.0073,000,000.004,300,000.004,100,000.000.000.000.001,500,000.004,900,000.0059,300,000.00
2026-09-18 00:00 UTC143,700,000.00114,300,000.000.0026,200,000.001,300,000.000.001,900,000.000.000.000.000.000.00
2026-09-17 00:00 UTC-39,300,000.00-42,900,000.000.001,800,000.000.000.001,800,000.000.000.00—0.000.00
2026-09-16 00:00 UTC-224,100,000.00-110,000,000.00-19,800,000.00-55,600,000.000.00-10,800,000.00-14,000,000.000.000.00—-13,900,000.000.00
2026-09-15 00:00 UTC-142,300,000.00-98,000,000.0012,400,000.00-7,200,000.00-34,400,000.002,400,000.000.000.000.00—-17,500,000.000.00
2026-09-14 00:00 UTC121,100,000.0080,500,000.0014,400,000.008,900,000.000.006,500,000.000.00-5,400,000.000.00—0.0016,200,000.00
2026-09-11 00:00 UTC216,400,000.00148,800,000.0018,300,000.0011,400,000.0029,100,000.000.003,700,000.000.000.00—0.005,100,000.00
2026-09-10 00:00 UTC-29,900,000.00-18,600,000.0013,900,000.00-25,200,000.000.000.000.000.000.00—-7,700,000.007,700,000.00
2026-09-09 00:00 UTC34,700,000.009,700,000.0022,900,000.000.000.002,100,000.000.000.000.00—0.000.00
2026-09-08 00:00 UTC-24,300,000.000.000.009,900,000.000.000.000.000.000.00—-9,600,000.00-24,600,000.00
2026-09-04 00:00 UTC25,900,000.0057,800,000.0016,400,000.00-48,300,000.000.000.000.000.000.00—0.000.00
2026-09-03 00:00 UTC141,400,000.0072,100,000.001,300,000.0065,100,000.000.000.000.005,400,000.000.00—-6,100,000.003,600,000.00
2026-09-02 00:00 UTC-48,200,000.00-53,400,000.0052,900,000.00-26,200,000.000.002,000,000.000.000.000.00—-23,500,000.000.00
2026-09-01 00:00 UTC8,600,000.000.0011,200,000.004,800,000.000.000.000.000.000.00—-7,400,000.000.00
2026-08-31 00:00 UTC87,600,000.0059,900,000.000.009,300,000.003,700,000.001,200,000.000.000.000.00—0.0013,500,000.00
2026-08-28 00:00 UTC102,100,000.0083,800,000.0042,600,000.00-24,300,000.000.000.000.000.000.00—0.000.00
2026-08-27 00:00 UTC225,800,000.00130,200,000.0020,700,000.0056,200,000.001,400,000.000.000.000.000.00—3,000,000.0014,300,000.00