Ruka hadi maudhui makuu
727 Finance
Kiswahili

Kupanda zaidi ya 10%

Imechujwa kwa mwendo wa bei wa saa 24. Data ya soko imenukuliwa kwa USD.

Futa

Kupanda zaidi ya 10%

7 mali
RasilimaliBei USD24h %Kiasi cha 24hMtaji wa sokoSiku 7 %
APXUSDapxUSD0.991280110.151,925.42—-0.87
OGNOrigin Token0.046920104.53110,868,634.6833,513,468.03122.63
DRVDerive0.45465025.5643,986,846.30337,779,859.6510.83
CTSICartesi0.03484017.0728,181,873.1132,777,255.5618.79
SKLSKALE0.00507013.9324,671,184.9831,152,539.519.98
SOSOSoSoValue0.36860013.56844,207.55125,623,931.8122.17
RARIRARI0.15070012.551,711,321.102,926,973.3815.75

Usambazaji wa bei

Saa 24