Ruka hadi maudhui makuu
727 Finance
Kiswahili

Kupanda 0%-3%

Imechujwa kwa mwendo wa bei wa saa 24. Data ya soko imenukuliwa kwa USD.

Futa

Kupanda 0%-3%

24 mali
RasilimaliBei USD24h %Kiasi cha 24hMtaji wa sokoSiku 7 %
PEPXPepsiCo xStock131.932.9750,949.09—1.65
CRCLXCircle xStock82.162.564,501,074.9088,595,943.20-2.58
MCDXMcDonald's xStock241.102.14110,860.93—1.15
GAINSGains0.3890002.10271,474.919,092,976.57-17.06
MSTRXMicroStrategy xStock154.902.10612,838.73114,528,317.40-5.42
IDOSIdOS0.0080701.8916,964.422,036,299.63-3.81
AAPLXApple xStock341.801.33655,838.2513,431,105.422.78
GLDXGold xStock382.391.1324,619.1211,835,204.47-0.26
DGAIDGrid AI0.9745400.9814,486,175.50145,311,386.876.88
PGXProcter & Gamble xStock151.380.6645,903.24—3.11
LRCLoopring0.0096780.60238,618.6413,323,650.32-6.51
LPTLivepeer1.770.5712,656,410.0388,329,409.143.09
KOXCoca-Cola xStock89.420.4631,237.76—2.14
CELRCeler Network0.0029780.401,408,595.4523,252,563.18-3.59
ABTXAbbott xStock100.470.3942,008.26—1.11
TGBPTokenised GBP1.320.33149,171.1226,475,798.280.16
ZCHFFrankencoin1.200.30320,715.30—0.18
TSLAXTesla xStock377.920.25605,742.7271,915,004.136.18
ROOBEERoobee0.0001170.2033,275.50—-6.06
VTIXVanguard xStock387.210.2037,600.82—0.47
AUDXAussie Dollar Token0.6964300.18179,219.83—0.15
SKATESkate0.0012930.18203.00182,524.120.12
FRNTFrontier Stable Token1.000.16137.63—0.00
ABBVXAbbVie xStock278.440.0752,714.02—1.90

Usambazaji wa bei

Saa 24