Chuyển đến nội dung chính
727 Finance
Tiếng Việt

Tăng 0%-3%

Được lọc theo biến động giá 24 giờ. Dữ liệu thị trường được tính bằng USD.

Xóa

Tăng 0%-3%

432 tài sản
Tài sảnGiá USD24h %Khối lượng 24hVốn hóa thị trường7 ngày %
TOKAMAK0.3595001.051,127,900.92—-2.63
BEAT0.0882901.041,747,800.9631,235,407.97-2.49
ADIADI8.201.0399,110.32—-0.19
XU3O8Uranium5.611.0351,736.26—-0.29
MRNABModerna (bStocks Tokenized Stock)196.841.00749,661.55—2.06
UB3L0.0043261.007,760.20—-7.93
SD0.1201300.99496,689.928,662,020.36-3.12
CYSCysic0.1544000.982,883,856.8224,721,101.33-13.03
DGAIDGrid AI0.9745400.9814,486,175.50145,311,386.876.88
AEVOAevo0.0264300.957,363,401.0124,489,428.401.93
SUPERFORM0.0702700.956,405.64—-0.45
NAWSNAWS.AI0.0010700.9470.71—0.94
JPMG332.710.94850,939.14—-0.38
MAG7XONOndo Magnificent 7 and Crypto Portfolio5.730.90171,844.31—1.60
ART0.0002030.90488.60138,533.491.35
IAUONiShares Gold Trust (Ondo Tokenized Stock)78.450.89334,984.17—-0.08
BRKBG510.990.8834,270.35—1.78
WLFI3L0.2072100.88108,163.44—-7.91
JOC0.0262600.881,861.48—-3.24
BOMEBOOK OF MEME0.0010560.869,554,429.5172,974,168.199.10
BLDAgoric0.0050790.8521,909.163,552,671.602.46
KSMKusama4.760.852,188,561.1790,351,435.74-7.57
NMRNumeraire14.220.8523,291,978.55108,360,832.2922.80
BABY0.0130800.851,911,390.2163,667,703.88-3.82
OBIOrbofi AI0.0001610.8214,644.54222,493.863.97
XGEV1,004.810.82121,748.16—1.67
XIWM279.410.8217,884.97—-0.65
MAX576.480.7850,637.7510,310.025.45
JPN2253S0.2601500.773,679.89—-5.11
PAXGPAX Gold4,179.710.7521,987,886.811,835,123,850.46-0.28
STBL0.0233310.75348,932.4816,303,347.79-12.91
XCHChia1.490.74422,481.7921,420,894.46-6.35
DTECDtec token0.0033940.74115,333.64—-9.49
XRP3S0.1244900.74686,229.15—20.12
SAFE0.1081300.732,295,538.0584,573,023.86-0.92
CWEBCoinweb0.0004930.72224.801,231,883.583.47
XAUTTether Gold4,171.340.7280,551,210.703,040,055,532.04-0.29
MVLMVL0.0011000.7179,424.8429,263,069.93-7.84
KATC0.0000730.70100,908.09—0.69
ILY0.3366720.70826,818.11—-0.64
SPX5003S0.5176600.701,928.37—-4.01
FARTCOINFartcoin0.1595000.6910,394,923.13164,082,229.87-16.50
RITEritestream0.0002230.68248.83—7.38
RRT0.7450000.683,805.12—34.23
MOCA0.0094360.67594,047.5140,115,201.48-7.56
TSLA3L0.3021600.6734,887.21—17.89
HNTHelium0.5207000.663,440,409.2797,132,764.490.54
HUMAHuma Finance0.0304300.661,268,410.80106,251,229.39-9.41
MLCMy Lovely Coin0.0153200.666,812.06—-23.28
PGXProcter & Gamble xStock151.380.6645,903.24—3.11

Phân bổ giá

24 giờ